Gò Vấp [HP] Cô bé số 24

Lượt xem: 1,141

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Chưa đến worldcup 2022 tại Quatar nhưng chơi gameshow Hiệp phụ dự đoán số cuối 8 nên trúng thưởng code freeonsen của mod @Dory. Tranh thủ cuối tuần ghá qua trải nghiệm dịch vụ bên ánh dương GV, vẫn là cái hẹn với cơ sở qua zalo. Do bận xíu việc nên trễ 30p đến nơi thì cơ sở vẫn đón tiếp ân cần chu đáo, sau khi làm xong phần thủ tục dc locker dẫn lên lầu 2 để thư giãn sau 1 tuần làm việc. Phòng bên cơ sở thì phòng nào cũng rộng rãi, xông hơi ướt, khô, WC và bồn tắm.... Mình tranh thủ vào xông hơi ướt rồi qua khô thì bé 24 bước vào mình chủ động ra chào hỏi bé vài câu làm quen. Bé lau mồ hôi từ thằng lớn đến thằng nhỏ, xong hỏi mình tắm luôn nha a thì bé trút xiêm y và bước vào bồn.
Đánh giá sơ bộ bé 24: cao 1m63, nặng 49, ĐN, ở trong cơ sở.
Onsen: bé tắm kỹ từ đầu tới chân ko quên mơn trớn trong bồn cảm giác thoải mái, rửa thằng e và WC cẩn thận
Khỏe: bé lúc trc làm spa dc 3 năm nên làm cũng có lực tuy yếu nhưng cũng ổn (chắc do nghỉ lâu khỏe chuyển sang mệt nên lục nghề), từ tay chân mình đến đầu (có chà đá nóng)
Mệt: dùng dầu nuru đổ từ trước ra sau từ đầu đến chân xong kết hợp lưỡi đi khắp cơ thể, đặc biệt WC rất cẩn thận. Vét từng ngốc ngách lick ty, lỗ tai cảm giác phê và nhột. Xong bé chuyển qua thế 69 cho mình khám phá hang động, bé bj kết hợp đá bi cho đến lúc mình thăng hoa thì CIA ko chừa một giọt.
Face: xinh, 2k nhìn dễ thương
V1: đã chỉnh sửa thời 4.0
V2: thon gọn eo ót
V3: căn vỗ đen đét
V4: khít, sạch sẽ có tỉa tót cẩn thận
Giao tiếp: dễ gần chịu khó nói chuyện.
Vé = free
Tip = vé + 100k
Phục vụ và lễ tân = 50k
Giữ xe = 20k
Xuống quầy lê tân cũng đói nên quất tô mì gói bò trứng và chai nước suối, cảm giác phong cách phục vụ và chất lượng vẫn tốt như xưa. Lần thứ n trở lại vẫn cảm thấy hài lòng từ dịch vụ, ktv, locker và lễ tân.
Mùa wordlcup sắp đến chắc còn trải nghiệm nhìu nữa từ các cơ sở vàng và bạc của diễn đàn, chúc cdm ngày càng phát triển. Cảm ơn mod @Dory tài trợ chương trình!

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and Đi Tàn Tàn

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
947
438
0 ₿
Ánh Dương chân thành cảm ơn Anh đã dành thời gian ghé thăm và ủng hộ cs và bé 24.
Chúc Anh nhiều Sk và thành công trong cuộc sống.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: Paladin

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,955
3,227
Hang Thỏ
64 ₿
Bác nhớ lun...:6onion23:. hum qua ko bít là bác... bít sớm là ngồi 8 với bác tý cho vui rồi...:cuteonion9:

• Love
Điểm cảm xúc: Paladin