HTGD HTGĐ A tới Z , Lan Vy QL50 Bình Chánh

Lượt xem: 7,542

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Butdam

Bé Chưa Biết Gì
1/9/20
3
2
Nghe quảng cáo lâu quá nay mới có dịp ghé thử . HTGĐ Lan Vy nằm trên đường QL50 bình chành hướng xuống Cần giờ tiệm này cặp cây xăng phong phú bên trái cũng là cây xăng đầu tiên , trên đường này cũng khá nhiều quán nhưng toàn thấy lụp xụp hiêu qoeo ko dám vào sợ gặp dàn cảnh lừa đảo thì chết mất người hiền như mình .
Ghé vào tiệm có thằng nhóc ra dắt xe tử tế trong này có e gái bé nhỏ mở cửa mời mình vào , vào tiệm thấy dàn mỹ nữ xinh quá buổi tối thì ngồi ngoài salon đầy , tiệm này 17-18-19 tuổi đều có , thôi thì mình chọn đại 1 bé cao gáo cũng xinh xắn đáng iu .
Vào phòng , phòng ốc sạch sẽ mà quên ở bên ngoài có xông tinh dầu xả rất thích hợp mùa dịch này sạch sẽ và khử mùi thông mũi các bác ạ , nói chung csvc sạch sẽ rộng rãi .
Em nó lột hết đồ nude 100% . Tui cũng háo hức 100% nude luôn , em nó leo lên đám lưng mà con chym cà cà vô lưng tui chịu hết nỗi kêu e xuống bú thằng bé từ từ . Năn nỉ e nó chịch tới bến luôn , e nó kì kèo mình năn nỉ tới lui e nó mới chịu 500k , thôi thì tranh thủ nhanh chọn lẹ, lỗ bé nó bé xíu xiu nhìn mà sướng cu , khách quen mới cho tới z các bác à chứ lơi mơi vô ko cho được đâu . Thôi thì xong nhiệm vụ ra về vậy .
Giá vé 200k trọn gói quá rẻ cho cuộc tình sung sướng , bo cũng đc mà ko bo cũng vui vẻ . Đào xinh xắn ko heo nái ko bà cụ . Hứa hẹn quay trở lại .

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • T Thien3000:
    Nghe ae review bé 09 PA ok quá. Ko biết sau. Hhh
  • Su_Ca_Ra_Ki Su_Ca_Ra_Ki:
    ây, bé đó khỏi phải chê
    tháng nào tôi cũng phải gặp 1 lần
    bé làm hơi bị đỉnh
  • T Thien3000:
    Nghe bác nói mai tôi phải đi thử.
    đi 1 lần bạn sẽ biết
  • T Thien3000:
    Ok ban. Di vé nào ok bạn
    tôi hay đi onsen
    có lần hơi sung quất vé 1tr2
    ra rung giò
  • robotbua robotbua:
    Su_Ca_Ra_Ki nói:
    thấy có bé mới vào, hơi bị ngon ae ạ
    bé 07 à ? :)))
    ko phải bro, bé này vừa đem đồ vô
    chưa có số
  • T Thien3000:
    Su_Ca_Ra_Ki nói:
    hahaha. Ok quá đã. Hhh
  • robotbua robotbua:
    Su_Ca_Ra_Ki nói:
    ko phải bro, bé này vừa đem đồ vô
    à
  • T Thien3000:
    Mấy anh chắc bé chỗ nào ok là mấy anh check hết rồi. Nên thỉnh giáo tụi anh là ok. Em đi bé 09 trước từ từ thỉnh giáo tụi anh tiếp. Hihi
    thỉnh giáo robotbua kìa, ổng đi muốn nát cái sg,kkkk
  • H heo sữa:
    Xíu 11h có bác nào đi P.A k? Đi chung cho vui
  • T Thien3000:
    Hhh. Vậy chắc bái ổng làm sphụ. Taị vì mình mới gia nhập.
    kkkkk
  • M Mr_jonhny:
    Minh Tâm làm việc lại chưa ae nhỉ :(!
  • haiau_sea haiau_sea:
    Mr_jonhny nói:
    Minh Tâm làm việc lại chưa ae nhỉ :(!
  • haiau_sea haiau_sea:
    mở lại rồi đó bác
  • Kaiser Kaiser:
    cuối tuần này ai lập team đi tokyo thì ib số zalo tui add group nha có 3 người rồi
  • P Phạm Hoàng Đức:
    Kaiser nói:
    cuối tuần này ai lập team đi tokyo thì ib số zalo tui add group nha có 3 người rồi
    0911729976 kb ông ơi

PhongkenJi

Luyện Khí Massage
    4/3/21
    247
    94
    Có phải mấy quán này chỉ chuyên bj phải k, bác chịch được là quá good rồi

thixtoiz

Nhập Môn Massage
    15/12/15
    125
    32
    52
    Qua ngã tư nguyễn văn linh chưa chủ thớt ^^

Mingwei3210

Bé Chưa Biết Gì
    5/5/21
    1
    1
    Nghe quảng cáo lâu quá nay mới có dịp ghé thử . HTGĐ Lan Vy nằm trên đường QL50 bình chành hướng xuống Cần giờ tiệm này cặp cây xăng phong phú bên trái cũng là cây xăng đầu tiên , trên đường này cũng khá nhiều quán nhưng toàn thấy lụp xụp hiêu qoeo ko dám vào sợ gặp dàn cảnh lừa đảo thì chết mất người hiền như mình .
    Ghé vào tiệm có thằng nhóc ra dắt xe tử tế trong này có e gái bé nhỏ mở cửa mời mình vào , vào tiệm thấy dàn mỹ nữ xinh quá buổi tối thì ngồi ngoài salon đầy , tiệm này 17-18-19 tuổi đều có , thôi thì mình chọn đại 1 bé cao gáo cũng xinh xắn đáng iu .
    Vào phòng , phòng ốc sạch sẽ mà quên ở bên ngoài có xông tinh dầu xả rất thích hợp mùa dịch này sạch sẽ và khử mùi thông mũi các bác ạ , nói chung csvc sạch sẽ rộng rãi .
    Em nó lột hết đồ nude 100% . Tui cũng háo hức 100% nude luôn , em nó leo lên đám lưng mà con chym cà cà vô lưng tui chịu hết nỗi kêu e xuống bú thằng bé từ từ . Năn nỉ e nó chịch tới bến luôn , e nó kì kèo mình năn nỉ tới lui e nó mới chịu 500k , thôi thì tranh thủ nhanh chọn lẹ, lỗ bé nó bé xíu xiu nhìn mà sướng cu , khách quen mới cho tới z các bác à chứ lơi mơi vô ko cho được đâu . Thôi thì xong nhiệm vụ ra về vậy .
    Giá vé 200k trọn gói quá rẻ cho cuộc tình sung sướng , bo cũng đc mà ko bo cũng vui vẻ . Đào xinh xắn ko heo nái ko bà cụ . Hứa hẹn quay trở lại .xác nhận lại là wang cáo láo nghen. Ko có vụ nude 100% đâu. Cá sau

Giá vé 200k trọn gói quá rẻ cho cuộc tình sung sướng , bo cũng đc mà ko bo cũng vui vẻ . Đào xinh xắn ko heo nái ko bà cụ . Hứa hẹn quay trở lại
    Toàn cá xấu ko. Làm j có e tin 17 18. Lam j nude 100%

• Like
    Reactions: thixtoiz
    Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.
    Mở ảnh nền