HTGD HTGĐ A tới Z , Lan Vy QL50 Bình Chánh

Lượt xem: 16,884

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Butdam

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
1/9/20
Chủ đề
3
3
2
0 ₿
Nghe quảng cáo lâu quá nay mới có dịp ghé thử . HTGĐ Lan Vy nằm trên đường QL50 bình chành hướng xuống Cần giờ tiệm này cặp cây xăng phong phú bên trái cũng là cây xăng đầu tiên , trên đường này cũng khá nhiều quán nhưng toàn thấy lụp xụp hiêu qoeo ko dám vào sợ gặp dàn cảnh lừa đảo thì chết mất người hiền như mình .
Ghé vào tiệm có thằng nhóc ra dắt xe tử tế trong này có e gái bé nhỏ mở cửa mời mình vào , vào tiệm thấy dàn mỹ nữ xinh quá buổi tối thì ngồi ngoài salon đầy , tiệm này 17-18-19 tuổi đều có , thôi thì mình chọn đại 1 bé cao gáo cũng xinh xắn đáng iu .
Vào phòng , phòng ốc sạch sẽ mà quên ở bên ngoài có xông tinh dầu xả rất thích hợp mùa dịch này sạch sẽ và khử mùi thông mũi các bác ạ , nói chung csvc sạch sẽ rộng rãi .
Em nó lột hết đồ nude 100% . Tui cũng háo hức 100% nude luôn , em nó leo lên đám lưng mà con chym cà cà vô lưng tui chịu hết nỗi kêu e xuống bú thằng bé từ từ . Năn nỉ e nó chịch tới bến luôn , e nó kì kèo mình năn nỉ tới lui e nó mới chịu 500k , thôi thì tranh thủ nhanh chọn lẹ, lỗ bé nó bé xíu xiu nhìn mà sướng cu , khách quen mới cho tới z các bác à chứ lơi mơi vô ko cho được đâu . Thôi thì xong nhiệm vụ ra về vậy .
Giá vé 200k trọn gói quá rẻ cho cuộc tình sung sướng , bo cũng đc mà ko bo cũng vui vẻ . Đào xinh xắn ko heo nái ko bà cụ . Hứa hẹn quay trở lại .

• Like
Điểm cảm xúc: Vũ Dũng and Conggo

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,028
512
0 ₿
Có phải mấy quán này chỉ chuyên bj phải k, bác chịch được là quá good rồi