HTGD Đại Thống CẦN Thơ đêm tuyệt vời

Lượt xem: 28,059

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Thấy dạo này ít ai rp về maxa qá nên hôm nay viết rp của mình về maxsa Đại thống trên đường Nguyễn văn cừ nối dài. Chạy xe từ nhà tới nơi thấy nhiều e xinh qá thế là chọn đại 1 e mặt xinh trẻ như 18t dô phòng e nói a ơi hôm nay e chỉ cho a chơi , mình ko hiểu nên hỏi là cái gì e? e nói là chỉ cho sờ nhực ko cho sờ dưới, mình mới thấy mất vui zậy là ra đổi e khác. E thứ 2 cũng xinh cao ráo mặc váy đen dô phòng e hỏi có chịch ko e, e nói chịch thì 500k nhà nghỉ e lo, thế là e nói xin tiền trước mình cũng cho luôn rồi chạy lại nhà nghỉ cách đó vài bước. Đánh giá e như sau:face:7/10 v1 vừa tay,đẹp; v2 thon, v3 vừa ,v4 rất hấp dẫn .
Dô phòng e vào nhà vệ sinh tắm rửa và đi vệ sinh xong ra thấy mình trần trụi rồi leo lên giường e và mình thì cởi hết . Rồi e mang bcs cho mình rồi chơi sau 25 phút e cũng out trong sung sướng , lúc chơi chỉ chịch ko cho hung ở đâu hết hơi buồn nhưng cũng làm luôn .Xong e và mình tắm lại, rồi 2 đứa ra về. E ấy tên Ngà. Kết thúc 1 đêm sung sướng gì đâu .E ra về còn nói bữa nào a ghé ủng hộ e nữa nhé! mình cũng mỉm cười chào e nó . Hết! cảm ơn các đã xem rp.

• Like
Điểm cảm xúc: chang trai nam ay and danchoi80

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
Có thấy massa tuyệt chỗ nào đâu bác. Tốn 500k chỉ đc chịch, ko hun hít gì khác, theo mình là ko đáng

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Tại e đẹp thân hình cũng đẹp lại rẻ phòng bự nữamấy chỗ như Phương đông và aura thì phải tic tip locker mà chỉ bj muốn chịch thì phải tùy e giá tầm 1tr5 ko, e đâu có phải loại vung tiền qá trớn zậy. Kiếm khắp cần Thơ mới đc 1 chỗ vừa ý mình

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Ko đc hun ngưng e với ẻm ôm nhau quấn quýt là cũng đc rồi bác ạ, mấy chỗ đó nhỏ mà bác , mấy tiệm đường Nguyễn Văn Cừ toàn bj ,chịch.Cho sờ chứ ko cho bú bình hay hun chổ khác

mylove182vn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/5/17
Chủ đề
1
4
0
42
0 ₿
bác có số đt e nó cho e xin với, trưa mai đi lun, đỡ mất công vào tiệm.hi

tieuti

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/5/17
Chủ đề
2
11
6
34
0 ₿
bác ơi inbox em xin số bé Ngà nhé, còn bé nào khác nữa hông ?

mylove182vn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/5/17
Chủ đề
1
4
0
42
0 ₿
bác có số đt e nó cho e xin với, trưa mai đi lun, đỡ mất công vào tiệm.hi

Chuchimnon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/5/16
Chủ đề
2
23
2
28
0 ₿
cho hỏi quán ở khúc nào vậy tên đại thống hả??

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
từ đại học y dược chạy lên trên đường hướng lên vòng xoay Mậu thân cũ(giờ bỏ rồi) qua cây xăng rồi qua khỏi hẻm liên tổ 2-3 chạy chừng 50m là tới, tiệm đó nhỏ bác có gắn để ý

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Các bác thông cảm e ko có xin số ẻm khi ra về.Đt cùi qá nên ko có xin .P/s: Ở đó có đẹp nhưng các bác có đi thì xem kĩ có 1,2 tròn ko được đẹp lắm nhé

Hàn Chiêu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/12/21
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Có bác nào đi quán Ngọc Tiên , 36B , Ba Tháng Hai, Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ chưa nhỉ , ai đi r cho em xxin ý kiến về bé tên Phương ở đó với