HTGĐ Hải Tân đường Nhật Tảo

Lượt xem: 51,817

KennyThoTran

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/12/18
Chủ đề
0
35
29
0 ₿
Tiệm này quanh đi quẩn lại chỉ vài Em , Mình bây giờ vô tụi Em Út nói chỉ cho làm sơ sơ dù bo rất sộp rất hiếm Ai như Mình , ngoài vùng phủ sóng tiệm này rồi , Anh Em thích thì cứ vào ok bye .

• Like
Điểm cảm xúc: Tommy Nguyen

Noname_forever

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/7/19
Chủ đề
0
1
2
44
0 ₿
Tránh xa tiệm này .
- bữa đi tự nó tính tiền dùm luôn 500k cho bj
Đi chung với thằng đệ , lúc dưới quày hỏi con làm cho thằng đệ bao nhiêu e , nó nói cũng 500k a.
Trên dường về thằng đệ nói nói có hj .
Điên hết cả người.

• Like
Điểm cảm xúc: Tommy Nguyen and KennyThoTran

KennyThoTran

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/12/18
Chủ đề
0
35
29
0 ₿
Tiệm Hải Tân này trước nổi tiếng lắm , giờ vắng tanh , đào nó Mình rủ ra ngoài không chịu đi đòi ra đi cà phê xong hú hí 2 triệu đồng nhưng phải rãnh mới được , thật ra nhìn Mình dạng không tiền Em Nó không thích , Anh Em nào có tiền thì sẽ được tiếp chu đáo hơn dạng không tiền mà bo quá sộp , tặng quà như Mình .

• Like

KennyThoTran

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/12/18
Chủ đề
0
35
29
0 ₿
Vừa đến lần cuối để thử lại xem thái độ thế nào có khắc phục thái độ chưa , cảm giác thất vọng nặng nề Em Thư giải phẩu thẩm mỹ nhìn như búp bê bị lỗi , chỉ làm tay , khó chịu , tự tính tiền 5 xị , Anh Em thích thì cứ vào nếu có cái đầu suy nghĩ .

• Like

Huynhquochung

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/19
Chủ đề
13
113
23
35
0 ₿
May bác cho mình hỏi lệch chút : Minh ở Vĩnh Viên-Ngô Quyền chạy hoài nhung ko thay Maika. Bac chỉ minh nó ở chỗ nào với. Mình chỉ thấy Thanh Thanh. Quỳnh Ngân.

tieunhi120

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
29/4/19
Chủ đề
24
170
92
0 ₿
Có bác nào đi cơ sở HTGĐ Tân Thịnh Phát và Thành Công chưa nhỉ cho đệ xin vài cái đánh giá với thấy hai tiệm cũng mới và sáng sủa trên cung đường NTL chung với Maika và Quỳnh Ngân luôn.

Tommy Nguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/2/20
Chủ đề
0
35
1
0 ₿
B11Mấy chỗ hớt tóc gội đầu này mất vệ sinh lắm , sức khỏe không an tâm , có đi chơi thì đi massage trong các massage uy tín trong các Khách Sạn , 3 tháng xét nghiệm máu nhân viên một lần nên rất an tâm .

Tommy Nguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/2/20
Chủ đề
0
35
1
0 ₿
Còn nhớ vụ hớt tóc gội đầu chuyên massage Maika bị cảnh báo có người đi bị bệnh lậu trên trang web thiên địa thì biết khu quận 10 này ra sao rồi .B24B24B24B24

Tommy Nguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/2/20
Chủ đề
0
35
1
0 ₿
Bớt giận đi Anh Kenny , Nó đụng Anh là Nó ngu mất khách sộp , kiếm chỗ khác chơi .

Tommy Nguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/2/20
Chủ đề
0
35
1
0 ₿
Nhìn theo mặt nhé Bạn , có đợt Mình nghe thằng xe ôm nói Nó quen khách đi chỗ này nói chỉ có bo + Tíc = 250 k , thằng Chủ có vẻ khinh người lắm , không chừng nhìn theo mặt mà Nó giở trò lừa đảo .B28

Tommy Nguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/2/20
Chủ đề
0
35
1
0 ₿
Hớt tóc gội đầu trá hình giờ gái bệnh dữ lắm ko an tâm đâu , nói chung cứ massage cao cấp và trung cấp mà chơi ba tháng nhân viên xét nghiệm máu một lần , HIV là đuổi ngay lập tức , hớt tóc gội đầu có massage còn lâu nhé chẳng quan tâm .B32