HTGĐ LAN VY QL50-BìNH CHÁNH 200k trọn gối-Nhiệt tình thoải mái lịch sự csvc rộng rãi đẹp sạch sẽ - Đào Trẻ Dễ Thương

Lượt xem: 13,730

Ledinh1

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/8/20
Chủ đề
1
4
2
0 ₿
Chiều nay trên đường đi làm về , cuối tuần rồi ăn chơi cho bản thân một tí các bác ạ , vừa nhậu sỉn rồi cùng ba anh em vào massges , nghe đồn bên này có tiệm mới mở thế là ba anh em cùng nhau tung tăng , chạy dài dài đường thì thấy khá nhiều tiệm nhưng csvc kém ko sạch sẽ còn ồn ào bụi bậm , chạy trên đường ql50 một tí gần cây xăng thì thấy tiệm htgd Lan Vy bảng hiệu màu đỏ tiệm rộng rãi lớn và thoải máu csvc thì khá ok đấy , thôi thì ba anh em ghé vào đây khám phá vậy , lúc ghé vào cũng thấy khách khá đông nhưng vẫn ko quên phục vụ anh em mình , vì say sỉn rồi cũng rất ngại đậu xe vào có em nó dắt xe cho xong bên trong thì có bé nhỏ con mở cửa trông cũng ok phết đấy . Vào phòng khách uống nước trà ngồi máy lạnh thoải mái 1 tí nhưng đặc biệt ở đây có xông tinh dầu xả chanh khá thơm và làm thông đầu óc thư giản nghe đâu mùi này được khử mùi và khửi vi khuẩn trong mùa dịch này các bác ạ . Ngồi tí thì được em trai ngồi quầy mời vào phòng , vào phòng ba anh em ba em đào quá thích , phòng ốc sạch sẽ gọn gàng cũng thoải mái phết , em út cỡi nude 100% e nude mà lên ngồi lưng đấm bóp cho mình con chim e cứ cạ tới cạ lui rối nhịp trên lưng í nhỉ , hihi hứng quá liền kêu e xuống thư giản ngay , e nó hôn đầu ti hôn môi hôn cỗ xong lại xuống hôn thằng bé của tôi đấy , mút liếm nhiệt tình súc luôn bình xăng con hihi , con tôi thì một tay bóp vú em tay kia còn lại thì khám phá ở dưới ai da bé này nước bao la các bác à , xong lại kêu e nằm cho mình hôn vú tí xong e nó liền 69 với mình hihi chịu hết nỗi phải out ngay thôi , out xong e nó lấy khăn lạnh chùi cu tôi xong lại đấm bóp nằm nói chuyện tí say quá nhưng cũng quá xung đợi hai anh bạn xong cùng ra về , ra tính tiền vé suất chỉ 200k trọn gối các bác ạ vào tưởng đâu phải mất vài trăm chứ đâu ra thì chỉ có 200k trọn gối thích thì bo ko thì ko bo cũng chã sao cả nhưng em út vẫn tươi vui nhiệt tình , thôi thì cho em thêm 100k bồi dưỡng em vì quá dễ thương và nhiệt tình hihi .
Đào ở đây cũng ko già đâu 17-18-19-20-22 tuổi đều có đủ đừng ai vào đòi 15 tuổi kẻo ăn tù các bác nhé . Hihi nói chung quá sướng và được tiếp đón nhiệt tình .
Địa chỉ thì trên đường ql50 chạy thẳng nó cặp bên cây xăng đầu tiên mà tôi lại quên cây xăng đó tên gì rồi chỉ biết tiệm tên Lan Vy bảng hiệu đỏ và tiệm ở đây khá lớn khang trang sạch sẽ mặt tiền quá là ok . Tôi sẽ ghé ủng hộ dài dài đây .

• Like
Điểm cảm xúc: Tô lâm and Behai002

Ledinh1

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/8/20
Chủ đề
1
4
2
0 ₿
Hướng xuống bãi rác cầu ông thìn nhưng còn nằm trên này bác à , đầu đường nguyễn văn linh chạy vào chừng 1,5km thấy cây xăng đầu tiền bên tay trái là nhìn ba căn thấy tiệm Lan Vy bảng hiệu đỏ mà còn địa chỉ hình như là e10/293a quốc lộ 50 phong phú bình chánh đó bác

TuLong

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/7/19
Chủ đề
4
110
26
0 ₿
Chúc mừng bác đã tìm được một chỗ ngon lành nha

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿
Ở trên thì kêu ko nhớ tên cây xăng, ở dưới thì lại nhớ rất rõ địa chỉ quán HTGĐ trong khi địa chỉ khu vực này rất khó nhớ. Mình là dân khu Gia Hoà, ở đây 4 năm rồi vẫn ko nhớ nổi địa chỉ đường QL50.
Nghemùi review + nick mới lập là biết người nhà PR cho nhau rồi :))

Ledinh1

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/8/20
Chủ đề
1
4
2
0 ₿
Bác tới thưởng thức bác nhé :) Ở đấy gõ phím làm gì có tâm giới thiệu cho anh em chenk chỗ mới đi chơi mà còn bị bắc bẻ :)))) Thôi thì cứ để anh em thưởng thức

hazand

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
1/8/16
Chủ đề
14
310
75
43
0 ₿
Chỉ chi tiết cho mấy bác nè:
Nga tư Nguyên Văn linh đi xuống quốc lộ 50 hướng về câuông thìn. Đi qua Thuý an 2( bên trái) qua bách hoá xanh ( bên phải) đến cây xăng phong phú( bên trái) khoảng 2-3 căn nhà nưa là thấy htgd lan Vy. Quẹo lựa kekeke

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
thử chưa bác? cũng tò mò muốn thử hương đồng cỏ nội mà lăn lội 20km đi mà sợ xập hầm thì cực thân

hazand

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
1/8/16
Chủ đề
14
310
75
43
0 ₿
Chưa. K thich di htgd bác ơi. Thích mát xa ma xát thôi hé hé. Mình thích từ từ hưởng thụ. Csvc rồi phòng ốc xông hơi các kiểu ăn uông đồ. Chứ vào bụp ngay thì k thích lắm. Tuỳ gu

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

Ledinh1

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/8/20
Chủ đề
1
4
2
0 ₿
Hi bác đã khám phá rồi à sao rành thế