HTGĐ mới khai trương Ql50 Bình Chánh ( Lan Vy ) đụng hàng bé đẹp 2K

Lượt xem: 8,099

kesuytinh123

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/7/20
Chủ đề
1
5
0
0 ₿
Nghe anh em nói nhiều quá hôm nay đi khám phá vậy , nghe mới không biết có phục vụ tận tình hay ko hay chỉ biêys lấy tiền khách hàng thôi !
Quả thật đi ngang đi lại mấy lần mới dám lấy cam đảm bước vào , bước vào có locke chạy ra dẫn xe mà ko cần đồng nào cả , em út ra mở cửa mời a uống miếng nước mà ko hối hả khách vào phòng liền , ngồi nghĩ mệt cũng khá lâu vì trời nắng . Xong e nó mời vào phòng, cởi hết quần áo e nó bước vào thân hình thon mảnh hơi thấp do với mình 1m7 hehe e nhẹ nhàng giọng miền tây chào hỏi a có mệt ko a nằm e đấm bóp nhẹ nhàng tí nhé xong mình cùng thư giản hi nghe tới đây đã thấy sướng rồi , hình như mọi nhân viên đều mặc váy ngắn và mang giày cao đều đều nhìn rất bất mắt , e mình thấp thật nhưng ngực hơi to nhé các bác , mông cứng đầy đặn và làn da trắng , e cởi hết quần áo bú cu mình vừa hôn vú mình mình thì xờ soạc e lung tung xe đầu ti e xong kêu e lên 69 69 e chảy nước lung tung lên vì quá sướng xong e nó đòi mình bú lồn e nó nhiều vào hi cảm giác muốn nâng nâng các bác ạ , xong e nó mút mình ra out liền trong 1 phút mút ! Nhẹ nhõm nguòi thật ra về e nó còn ko cho quấn qích ở lại mình đành hẹn lần khác ghé vậy ! Quán mới nhưng vẫn phụ vụ tốt và xứng đáng đồng tiền đối như mình đi làm công như mình !
Vé 120k bo e nó 200k
Vui vẻ nhiệt tình các bác ạ ! Hẹn lần sau ghé e tiếp vì e quá nước . 320k ra về quá sung sướng các bác nên đi thử nhé
Qlo 50 các bác cứ chạy thẳng từ từ xuống phía bên tay trái nhìn thấy bảng hiệu Lan Vy nhé