HTGD HTGĐ ở Kha Vạn Cân, xin các lưu cho người mới trải nghiệm dịch vụ này

Lượt xem: 10,617

Kisamono

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/11/22
Chủ đề
1
2
1
Sài Gòn
0 ₿
Các bác cho em hỏi, khúc Kha Vạn Cân quận 9 Thủ Đức có chỗ HTGĐ nào mở tầm 10,11h sáng k ta?
k có nữa thì cho em xin 1 số tụ điểm khúc Đỗ Xuân Hợp, Dương Đình Hội với hehe.

Và, lần đầu đi HTGĐ cần lưu ý nhưzng gì ( em đúng nghĩa tờ giấy trắng chưa đi matxa bao h luôn )
Cảm ơn các bác đã đọc bài:ami-(24):

• Like
Điểm cảm xúc: Con Số Gì Đây

Cristiano Ronaldo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/11/22
Chủ đề
2
87
84
Biên hoà
0 ₿
Đi qua bình dương mà chơi bác đầy rẫy ra à

Kisamono

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/11/22
Chủ đề
1
2
1
Sài Gòn
0 ₿
tiện cho e hỏi luôn a ơi
Thường mấy tiệm HTGĐ có mở lúc 9h sáng k ta, nungsang quá đầu óc tê dại thèm làm nháy buổi sáng thật :)))

Con Số Gì Đây

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/22
Chủ đề
12
115
78
0 ₿
cái này bác tự trải nghiệm, tự khám phá xem sao, khu vực đó hầu như anh em không biết rồi
làm chuột bạch 1 chuyến xem sao bác

ken kèo

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/3/23
Chủ đề
0
26
6
123465
0 ₿
khu q9 thì e kh biết nhưng đại đa số thì HTGD bây h là 9h sáng > 9h tối , sê dịch trong khoảng + - 1 vào buổi sáng và -1 vào tối nha

• Love
Điểm cảm xúc: Kisamono

ken kèo

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/3/23
Chủ đề
0
26
6
123465
0 ₿
còn bài htgd thì bác vào quán thường luôn có 1 nam giữ xe chốt ngay cửa , bác vào kêu massage là tự theo tua tiếp bác à , kh ngại thì đứng lại tia xog chọn mấy em mà sẽ ngồi ngay lối vào xog chọn đúng gu mà đi . Mấy chỗ này kh có giá niêm yết, phải làm chuột bạch thử mới biết nên nếu ( nhưng total trong khoảng 300-400 , nếu giá nó deal bác kiểu 500k còn a muốn tip nhiêu thì tip thì này là lùa bác, thực chất 500 là thường là đã tính cả vé vs tip mình r, mình quen tay tip thêm 100 200 là coi như lọt hố nếu bác kh thực sự trên mức hài lòng )
Chốt : dạo tìm quán xog lên diễn đàn hỏi trước =)))) biết đâu nhiều thợ lặn lành nghề có thể giúp bác kh lọt hố

Cristiano Ronaldo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/11/22
Chủ đề
2
87
84
Biên hoà
0 ₿
Làm quái gì HTGD có tip bác đi massage à lạc đề rồi thưa bác ??? HTGD làm gì có tip lạy bác

ken kèo

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/3/23
Chủ đề
0
26
6
123465
0 ₿
bác đi khu vực nào , chứ em đi cả khu q10 ,11 vào thẳng thư giản mấy em toàn xin ~~400 là vé 100-150 tip 250 mấy e bảo e như thế mà , như Quỳnh ngân NTL đi đúng ktv thì có chà thái, nuru xog tắm chung cho bác nữa luôn chỉ là kh có bồn tắm thôi =))

Cristiano Ronaldo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/11/22
Chủ đề
2
87
84
Biên hoà
0 ₿
Đó là bác đi massage rồi chứ làm gì HTGD mà tip @@ bác đang bị troll rồi đã là HTGD là làm chui mà KTV gì bác ??? Bác không biết gì à ???? Chứ HTGD nó còn làm chui đó bác chứ công khai để công an vào hốt à

ken kèo

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/3/23
Chủ đề
0
26
6
123465
0 ₿
:6onion23: =)) em xả lũ ngoài HTGD hoài chả biết bác nói chui là chui kiểu gì luôn á, vào thì có 2 dạng thôi , làm tóc xog thư giản hoặc thư giản luôn xả xog dề . Bác bảo phải làm chui thì em nghĩ bác nhầm quá chăn nhân viên mấy tiệm truyền thống r á, chủ topic ng mới đang nhắm đến các tiệm thuần thư giản với giá rẻ để xả lũ mà, HTGD nó là hình thức chung, vào thì dịch vụ mỗi tiệm mỗi khác, như mấy tiệm em hay đi có phải chui rúc gì đâu , vào vẫn ráy tai gội đầu hoặc vào chỉ thư giãn thôi cũng đc . em thấy chả có gì phải làm chui làm lén gì cả á

• Like
Điểm cảm xúc: Archos

Cristiano Ronaldo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/11/22
Chủ đề
2
87
84
Biên hoà
0 ₿
Bác Rep ib e cái

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tùy từng tiệm có cách thu tiền khác nhau
Nhưng hầu hêtd là thu gộp.ko phân biệt tick,tip
Bên cạnh đó có những chổ thu gọp nhưng qua ktv nó đôn thêm 1.2 trăm tip là chiêu moi tiền của khách.
Cũng có chổ tính giá vé.tính tip riêng bằng hoặc hơn vé.(phòng riêng.đấm bóp.nude 100% rồi chà thái.trườn nuru.bj và cia)

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
kha vạn cân hình như có 1 quán tên 664 hay sao á bác, lấy tên theo địa chỉ luôn thì phải. chỗ này là đoạn gần khúc chạy ra phạm văn đồng. Mà chỗ này nghe giang hồ đồn thôi chứ chưa đi bao giờ nên ko biết giá cả với chất lượng sao nha :))))

Mr.Q

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/4/21
Chủ đề
0
8
6
0 ₿
Kha vạn cận có quán 664, hoặc qua đường số 2 ngay ngã 3 trụ đèn đi gần hết đường về phía xa lộ hà nội có khoảng 4 quán htgd, giá thì chung khoản 200/shot hết, chạy hết đường số 2 rẽ trái vào nguyễn văn bá có 1 quán htgd bà cf sát nhau luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: sirius369

Cristiano Ronaldo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/11/22
Chủ đề
2
87
84
Biên hoà
0 ₿
Là ở bên Đường Võ văn ngân kế sau trường đại học Sư phạm kỹ thuật à

Shinrei

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/11/22
Chủ đề
4
26
8
0 ₿
Nhà dương đình hội đây, gần dốc võ tiên sư có 2 quán cf bên trái thúy ngân, như ý ( mới mở chưa test), xuống dốc có htgd bên tay phải gần ks lên xíu có quán cf mà chưa đi lần nào vì nhìn nv hơi u35 xíu, qua nguyễn văn bá đoạn gần cái nhà ga cao tốc trên ko ấy quán cf với htgd sát nhau, cf thì nv hơi u33 nhiệt tình có cia nc thân mật kiểu vk ck giá 200 tiền nước tính riêng, qua đoạn đường số 2 có 4 quán htgd với 1 quán cf máy lạnh mới mở, đc thì hẹn nhau đi cho vui

• Like
Điểm cảm xúc: Luki123 and Lực phạm