HTGĐ Quỳnh Nga đường Vĩnh Viễn

Lượt xem: 12,794

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Xin mạn phép hỏi trên đây có bác nào đi tiệm Quỳnh Nga đường Vĩnh Viễn chưa? Có thể chia sẻ kinh nghiệm và thông tin em út, giá cả, dịch vụ thế nào được k?
Cảm ơn các bác.

• Like
Điểm cảm xúc: phú mập mạp

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Quỳnh Ngân chứ????
Csvc đẹp, sạch sẽ. Nhân viên trung bình. Em ser ngon nhất lại xấu nhất, em đẹp nhất ser chán nhất....

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Quỳnh Nga ý bác.
Bạn giới thiệu gần ngã tư Nguyễn Tri Phương-Vĩnh Viễn.
Hai chín ba Vv

AmericanSniper

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/10/18
Chủ đề
0
8
5
44
0 ₿
Mới đi thử được 1 lần hôm tuần rồi.

Nhìn chung tiệm cũng sạch sẽ. Hình như hơi ít đào, lúc mình vô (tầm 3h chiều) chỉ có 2 bé, 1 xinh xắn (tầm 21-22), 1 thì đúng ra không thể gọi bằng "bé". Mình chọn bé nào khỏi nói cũng biết ha. Lúc ra thì thấy có thêm 2 bé nữa, nhìn cũng OK, chắc mới xuống phòng.

Service thì cũng như những tiệm khác khu này, đủ bài, cum in mouth. Bé mình đi (nghệ danh là gì quên cmn mất rồi, sorry, tại lúc đó hơi xỉn) trên dưới OK hết, mỗi tội cam hơi bé, nhưng được cái chiều khách. Tội nghiệp, bữa đó mình vừa xỉn vừa đang mải nghĩ chuyện ân oán giang hồ, nên lâu ra, chắc em nó mỏi lắm. 2 cái lỗ thì bị 2 ngón tay quậy tanh bành =)))

Xong tính tiền, tiền suất 120 hay 170 gì đó cũng quên cmn luôn rồi (sorry again, xỉn =)). Chỉ nhớ là mình hơi phân vân, tính đưa 400k nhưng nghĩ lại thấy em nó cũng tội, nên đưa 500k luôn. Em nó cười tươi rói ôm ấp hun hít các kiểu, hiểu cmn ngay là mình hớ rồi =))

Lúc vô tính hỏi em nó coi tiệm có họ hàng gì với Quỳnh Ngân không, nhưng cuối cùng cũng quên cmn mất =))

Khúc đường Vĩnh Viễn này có dấu hiệu hồi sinh trở lại, ngoài tiệm này còn có Ánh Dương, và Thy Thy hình như dọn từ bên Hòa Hảo qua.

PS: Đm đọc lại cái report của mình thấy hãm vê lờ =)) Cái cm gì cũng quên hết =)) Nếu cần để tuần này đi lại lần nữa rồi report lại =))

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and Lonelyboy81

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿

Cảm ơn bác đã thông tin.
Mình nghĩ chắc tick 120k.
Thường HTGĐ có out in alo tip 300k là ok. Đưa tròn tick+tip thì 400. Còn bj xong hj thì tip 200k, tick+tip thì 300

AmericanSniper

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/10/18
Chủ đề
0
8
5
44
0 ₿
Update: Hôm nay mình mới test tiệm Thanh Thanh (cái post trước nói lộn là Thy Thy, bà ơi sắp lú cmn rồi !!), cũng nằm trên khúc đường ngắn ngủn này. Xác nhận Thanh Thanh này là bên Hòa Hảo dọn qua (hồi trước nằm ngay ngã 3 giao với Nguyễn Tiểu La). Tiệm này có lẽ là OK nhất trong khu vực. Đào nhiều (tầm 7-8 bé), ngoại hình tương đối (dạ khu này không có hoa khôi với super teen đâu), service tốt, đủ bài, nhẹ nhàng từ tốn không hối thúc. Chỉ có 1 điểm trừ là không có phòng riêng mà chỉ ngăn bằng tường giả, trống ở trên, nên bên đây làm gì bên kia nghe hết. Nằm nghe ông đồng dâm bên kia nói chuyện huyên thuyên trong khi con bé "chụt chụt ọc ọc" mắc cười vãi =))

Tick 120, tip tùy ý. Mình đưa 4 xị không thấy con bé tỏ thái độ bất mãn gì. Xác nhận là khu này tick 120k hết.

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and Lonelyboy81

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Nghe cũng muốn đổi gió tí mà lại chán cái vụ còn mặc đồ mà làm thì .... =.=