HTGD HTGĐ Quỳnh Nga

Lượt xem: 10,658

Nhut Nguyen

Bé Tập Massage
Reaction score
15
Nhiều ae thắc mắc về HTGĐ, trong đó có em nên em quyết định làm con chuột bạch để có cái mà review cho ae có chỗ ra chỗ vào. 9h tối, mình đi trên đường Nguyễn Tiểu La q10 thì thấy quán này, nhìn kĩ hơn thì có thấy có mấy em đang ngồi đang tán dóc. Sau khi chắc chắn chỗ này có thư giãn thì mình quyết định đi vào hỏi thử lun. Nhắm được em đeo mắt kiến tầm 25 26 tuổi j đó hình như tên Dung, dáng dấp hơi mập nhưng được cái nói chuyện cởi mở với còn trẻ. Nói chuyện ngắn gọn 3 câu thì bé nói thẳng là mún trả bài thì theo em lên tầng trên :))) . Lên tầng thì bé dắt mình vào phòng không có cửa mà chỉ có rèm thôi. Vào thoả thuận thì 150 tiền vé vs ít nhất 200k tip. Nằm lên giường thì bé lao vào lun, bé mặc váy ko mặc đồ lót vs không mặc áo dú. Vào thì bé bj đến khi nào out thì thôi ( có CIA nha). Xong việc trả tiền nhanh chóng dắt xe ra về vì mấy quán HTGĐ này hay bị CA nhắm tới lắm :))))).
Xong việc mình đưa em nó 400k j đó
PS: à quên nói là sau khi đi vs tham khảo thì em có 1 chút kinh nghiệm trong việc xác định xem quán có thư giản hay không! Đầu tiên là quán hay để đèn mờ hay đèn bóng đỏ, thứ 2 là hay đóng cửa, mở cửa liên tục.Cuối cùng là khi vào mấy em hay nhìn nhìn mình vs con mắt gọi mời, thậm chí con nhỏ em đi còn kéo váy lên lun :))) Khi có 3 dấu hiệu vậy thì 90% là có thư giản ( không biết có cho tới Z hay không), 10% còn lại thì nó chỉ phục vụ riêng khách quen mà thôi. Đó là 1 số cái kinh nghiệm em lượt lặt đc mún chia sẻ cho ae. Nói chung cái này hơi công nghiệp vs hơi nguy hiểm, với hơi ko sạch sẽ cho lắm nên tuỳ chỗ tuỳ đứa, lâu lâu mún đổi gió hoặc là vả lắm rồi thì nên đi, chứ bth đi massage vẫn thích hơn.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • L Lưu Bá Ôn:
    @Người phán sữ, vây ông cho tôi số điện thoại để tiên liên lạc mình chờ đó
  • Thích_Khám_Phá Thích_Khám_Phá:
    về khám phá Cần thơ thôi ae
  • CTxZone CTxZone:
    cần thơ ổn ko bé :))
  • M minhkhoi93:
    Có mấy em ưng (qua hình) mà giá chát quá :))
  • M minhkhoi93:
    thôi tốt nhất cừ chờ Cẩm Thy mở cửa
  • trum_dut_dit trum_dut_dit:
    hello all :)
  • S stboy:
    bé có sdt ko?
  • MrxXx MrxXx:
    Thích_Khám_Phá nói:
    về khám phá Cần thơ thôi ae
    Cần Thơ có Dubai chuẩn bị khai trương thì phải
  • Ximendo Ximendo:
    có dubai cần thơ luôn hả.
  • CTxZone CTxZone:
    @Ximendo, có nha
  • Nettop Nettop:
    có chỗ mới cho anh em cần thơ rồi.
  • L Lưu Bá Ôn:
    Vậy cho mình đĩ với nha
  • Tan Loi71 Tan Loi71:
    thấy có cơ sở Dubai bên quận Ninh Kiều đẹp lắm. đợi ngày xuống chỉ thị gé chơi mới được
  • B Báo đen:
    Ae nào biết thông tin one spa ở đà nẵng không?
  • L Lưu Bá Ôn:
    Có a e nào đi dubai cần thơ chưa
  • CTxZone CTxZone:
    @Lưu Bá Ôn, đang dịch chưa có di chuyển đc chứ cũng muốn đến trải nghiệm lắm
    dubai Cần Thơ chuẩn bị khai trương các bác ạ
    mình đi ngang thấy hoành trán lắm
  • H Hieuxx:
    ghjkjffff
  • H Hieuxx:
    B03B11
    mình mún matxa tai nhà kv q7
  • Xuxuc Xuxuc:
    An toàn ko bác
  • D Davidd:
    mêlinh hà nội có ai ko
  • Troc Troc:
    Sàigòndạonàykocònchánthật
  • Better Better:
    qua tháng 10 chắc ổn lại. nhớ mấy ẽm quá chừng

Nhut Nguyen

Bé Tập Massage
    Reaction score
    15
    ông chốt cái câu hay bị nhắm làm tui tụt cả vòi =]]]
    Chơi đi ông sợ j :]] xui lắm mới bị bắt thôi, chứ thật ra đi cái này sợ bị bệnh là nhiều vì mấy em ở đây nhìn ko sạch như mấy em bên massage vs check hàng

NhatMinh2711

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    1
    Nhiều ae thắc mắc về HTGĐ, trong đó có em nên em quyết định làm con chuột bạch để có cái mà review cho ae có chỗ ra chỗ vào. 9h tối, mình đi trên đường Nguyễn Tiểu La q10 thì thấy quán này, nhìn kĩ hơn thì có thấy có mấy em đang ngồi đang tán dóc. Sau khi chắc chắn chỗ này có thư giãn thì mình quyết định đi vào hỏi thử lun. Nhắm được em đeo mắt kiến tầm 25 26 tuổi j đó hình như tên Dung, dáng dấp hơi mập nhưng được cái nói chuyện cởi mở với còn trẻ. Nói chuyện ngắn gọn 3 câu thì bé nói thẳng là mún trả bài thì theo em lên tầng trên :))) . Lên tầng thì bé dắt mình vào phòng không có cửa mà chỉ có rèm thôi. Vào thoả thuận thì 150 tiền vé vs ít nhất 200k tip. Nằm lên giường thì bé lao vào lun, bé mặc váy ko mặc đồ lót vs không mặc áo dú. Vào thì bé bj đến khi nào out thì thôi ( có CIA nha). Xong việc trả tiền nhanh chóng dắt xe ra về vì mấy quán HTGĐ này hay bị CA nhắm tới lắm :))))).
    Xong việc mình đưa em nó 400k j đó
    PS: à quên nói là sau khi đi vs tham khảo thì em có 1 chút kinh nghiệm trong việc xác định xem quán có thư giản hay không! Đầu tiên là quán hay để đèn mờ hay đèn bóng đỏ, thứ 2 là hay đóng cửa, mở cửa liên tục.Cuối cùng là khi vào mấy em hay nhìn nhìn mình vs con mắt gọi mời, thậm chí con nhỏ em đi còn kéo váy lên lun :))) Khi có 3 dấu hiệu vậy thì 90% là có thư giản ( không biết có cho tới Z hay không), 10% còn lại thì nó chỉ phục vụ riêng khách quen mà thôi. Đó là 1 số cái kinh nghiệm em lượt lặt đc mún chia sẻ cho ae. Nói chung cái này hơi công nghiệp vs hơi nguy hiểm, với hơi ko sạch sẽ cho lắm nên tuỳ chỗ tuỳ đứa, lâu lâu mún đổi gió hoặc là vả lắm rồi thì nên đi, chứ bth đi massage vẫn thích hơn.
    Để em thử xem sao

kaka123

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    42
    chốt câu hay bị nhắm trông chán vcl :)))