HTGD HTGĐ Quỳnh Nhân giữa cơn say

Lượt xem: 5,731

Checker Pro

Thượng Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
35
56
58
0 ₿
Xin chào mấy ae nghèo khổ giữa trời đông cô đơn
Hôm nay mình sẽ share 1 chỗ cũng ko xa lạ với mấy ae nữa .

Hôm qua tối đg nhậu về nứng ku quá chịu k nổi.
Đến nơi chạy lên dốc có ng mở cửa đón, mình đi vào luôn éo cần nói giữ xe gì cả vì mình hơi nhìu ng biết. Đứng ngoài sợ ngta thấy kkk.

Đi vào thấy khoảng vài e thề luôn bận váy hở lưng no bra no sịp. MÌNH đi e Chi xinh xắn dáng cao (Có tầm 4,5 bé cho ae chọn đừng ngại nhé, cứ tia thoải mái ai vừa thì chọn).
Lên phòng e nó kiu cởi đồ nằm lên giường. Kế giường có cái gương đèn màu nhìn vãi .Xong bé rửa tay cho mình r lấy khăn giấy ướt lau mình lau cu.

Cái váy bé bận cho có, bé tuột 1 phát là nude 100%. R nó ngậm đá bú khắp ng, đá trứng cút, mút cu ngang dọc. (tê vãi mình rên rỉ sướng) R bé ngậm nước nóng bú cu. Vừa bú vừa rên. Out CIA luôn phê gì đâu

Trong time thư giãn mình có bóp vú, nói chung vú ngon vừa tay nhưng mình ko bú say quá. Rờ xuống chym cái gì nước k.

Xong bé súc miệng r kiu bóp đầu cho mình. Mình kiu khỏi a vô đây để đc e bú cu chứ mas miết gì. Xong mặc đồ r xg dưới lầu tính . Vé 120 bo 200 . MÌNH đưa luôn 400 khỏi thối

Về nhân viên quán này mình đi nhiều thì có 2 e kì cựu cho ae nào thích service. Mấy bé trẻ đẹp thì ngon nhưng ko có full. Vô cứ nằm ngửa nhắm mắt hưởng thôi. Cần đứa bú cu giỏi là đc. kakaka

• Like
Điểm cảm xúc: Quốc Dũng and Phuocvuivuive

Kandaichi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/20
Chủ đề
9
193
34
0 ₿
thấy bác miêu tả mà mình cảm nhận được ra vô quán chừng 20p . cũng ngon chym nhỉ

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
109
47
0 ₿
Nghe quỳnh nhân mà cứ tưởng quỳnh ngân khu Q10 chứ. Ko biết bác lúc viết còn xỉn ko lại viết nhầm ấy chứ

Quốc Dũng

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/4/23
Chủ đề
1
17
10
Quận 10
0 ₿
Nổ thêm địa chỉ cũng là một phương án nhân đạo đó pro

codon123

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
29/7/22
Chủ đề
1
106
38
0 ₿
trả cho nó 500k để viết bài giới thiệu mà nó viết không có địa chỉ không biết quận nào, rồi sao khách người ta tới mày, trả tiền lại tao gấp