HTGD - HTGĐ THANH PHONG! THAY ĐỔI TỪNG NGÀY NHƯNG VẪN NGON NHƯ NGÀY NÀO! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

HTGD HTGĐ THANH PHONG! THAY ĐỔI TỪNG NGÀY NHƯNG VẪN NGON NHƯ NGÀY NÀO!

Lượt xem: 392

Aneto84

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/8/24
Chủ đề
1
1
0
TPHCM
0 ₿
Mình là thành viên ngầm của diễn đàn! Chỉ đọc thông tin đi check chứ ít đăng bài! Lâu lâu chỉ lên 1 2 bài tạo điểm nhấn thui!
Nay mình lên bài viết này chỉ để bổ sung một điểm ăn chơi cho anh em mà mình cảm thấy như ko có một bài viết về nó dù tồn tại rất lâu tại Tphcm
Httg Phong tại Nguyễn Thượng Hiền - gần điểm giao với ĐBP! mình trc đây là khách hàng quen thuộc của tiệm. Bà chủ 8x người miền tây phía trc làm htgđ, spa nữ, sau bán quần áo ở mặt chợ! Tiệm thường có 3 nv , Trang là e bà chủ thì trường kỳ kháng chiến, còn lại là các em dc tuyển vào làm nên thay đổi liên tục
Tiệm nhìn vào như htgđ bth nhưng khi đề cập gội đầu thì nv sẽ cho lên lầu gội đầu. Phòng ốc cũ nhưng sạch sẽ. Htgd bài bản, đấm lưng sẽ xoa bóp rồi sẽ dc gạ thư giãn hj nhẹ nhàng. Khách quen sẽ dc bj và cạ chim, ấn sâu nửa khúc rồi rút ra. Nv khá kinh nghiệm thư giãn nên ấn cho cố cũng ko vào dc
Bà chủ thì cũng thuộc dạng chiều khách nên khách muốn làm thì bà chủ cũng sẽ đồng ý làm cho khách, cò thể là khách bà chủ nhìn vừa mắt
Là chủ spa nên skill khá ok, body khá ngon cùng gương mặt khá dâm đãng ( là vợ nhí của 1 cha già q3 bao nuôi từ 2010), nếu dc bà chủ làm sẽ úi giời ơi luôn, ngon hết nước chấm
Bà chủ hơi kiểu chảnh nên ngáo giá, gối đầu masa 350 bo bằng vé nên khá í ẹ cho kiểu thư giãn ngọ nguậy
Khách quen bà chủ sẽ cho thiếu mà sẽ dc nhớ rất dai, muốn bà chủ làm thì trả nợ trc sẽ làm, sòng phẳng. Do là vk bé và cha bồ già nên khát tình lắm
Ae xem hình đánh giá nhé
Tiệm htgd Phong Nguyễn Thượng Hiền

Đính kèm

91.9 KB · Lượt xem: 120
    122.3 KB · Lượt xem: 119
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Wow
Điểm cảm xúc: Like Art