HTGĐ Thành Tiến - Nguyễn Thiện Thuật - Q.3

Lượt xem: 21,085

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Chào anh em Cộng Đồng Sài Thành.
Được bác một bác share quán này đã lâu nhưng chưa có dịp vào thành phố, nên kỳ này vào Sài Thành quyết tìm đến.
Sáng nay xong công việc, nôn nao đến sớm nhưng mới có 9 giờ quán chưa mở cửa, đành tấp vào quán cf Cư Bao chờ. Nhấp ngụm cf, ngước mặt lên thì ngay trước mắt là cái Boss Palace to đùng. Mịa có định tìm đâu mà nó hiện ngay trước mặt. Nhưng thôi, đã định đến Thành Tiến thì Boss đành hẹn lại lần sau.
Hơn 10g ghé đến thì quán đã mở cửa, dựng xe vào trong thì thấy ngay hai em Tiên và Na mà bác ấy đã tả, cũng muốn gặp Na, nhưng nghe bác ấy nói em Tiên là lão cmn làng, kỹ thuật điêu cmn luyện nên đang do dự ... và rồi quả ngực khủng của em đã hớp cmn hồn thằng tui. Đang tia 2 em thì thấy dưới bếp đi lên một em nữa, tướng tá vừa phải, mặt tròn mũm mĩm, tên Nhi. Sau nghe em Tiên nói tiệm còn 2 em nữa tên Xuân và Huyền. Chà chà ... Quá đủ cho anh em lựa chọn.
Thôi lan man dzậy đủ rồi mình đi vào chủ đề chính. Lên phòng cởi hết đồ nằm dài ra, khỏi cần đấm bóp chi vì mấy em HTGĐ thì có biết đấm bóp gì nên nói em vào luôn phần thư cmn giãn.
Em tuột trên tháo dưới còn chừa lại khoảng 15% cho có rồi bắt đầu lâm chiến.
Màn "nóng" ... Ôi trời nó ấm từ bụng xuống bẹn ... xuống đùi ... rồi ngược lên nút ti ... Ôi mẹ ơi ... Chịu không nổi kéo em sát lại và say sưa nút lưỡi , bú bình ...
Đến màn "lạnh" ... Lạnh dọc từ ngực xuống bụng ... Moá ...

Trời Sài Gòn ... sáng nắng chiều mưa
Đường miệng em đi ... Anh chết chưa
Nóng lạnh ... Lạnh nóng em chà xát
Anh mà không ráng ... chảy từa lưa
Hố hố ...

Rồi đến thằng nhỏ cũng bị em hành "nóng lạnh" ... Hết nóng rồi lạnh ... Hết lạnh rồi nóng ... Ôi mẹ ơi ... Làm sao con chịu nổi ... Chỉ biết quằn quại trong tiếng rên khe khẽ ... khe khẽ của em.
Và rồi chuyện gì đến nó cũng phải đến ... Bao nhiêu náo nức mong chờ thì sáng nay đã được giải toả ... Mọi ấm ức của thằng nhỏ đã được phóng sạch ra cho nó nhẹ lòng ... hế hế.

Xuống dưới gặp chị chủ (dễ nhìn thôi chứ không bằng các nghệ sĩ kèn saxophone đâu) tính tiền.
Mình đi phòng dính liền nên giá 120, tip em 230 cho chẵn 350. Có 2 phòng riêng trên lầu giá 150 nhưng theo mình thì phòng dính liền, nghe em này rên rồi nghe em bên cạnh rên thì cũng đã các bác ạ

Đường Nguyễn Thiện Thuật - Q3 này mình đi hết con đường (khá ngắn) và thấy chỉ có một tiệm Thành Tiến này, gần và cùng bên với Boss Palace, quá dễ tìm nha các bác.

P/S: tranh thủ vào SG ngắn ngày nên chiều nay lại ghé vào một quán khác trên khu Hoà Hảo - Q10. Mẹ ơi ... Quán này em nó nude luôn 100% nha mấy bác ... Ôi trời ... Hai thân thể trần trụi quấn lấy nhau ... Ôi mẹ ơi ... Em hết muốn về lại NhaTrang luôn.
Quán này hẹn về NT ... nghỉ ngơi cho tỉnh hồn rồi RP hầu anh em sau nhá.

dragonmg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/9/15
Chủ đề
2
31
20
33
0 ₿
Nói thật chứ mình đi quán này rùi như shet. Phòng ốc thì nhỏ, mùi thì kinh kinh :(( Mấy em thì già khú, make up kiểu quê quê. Skill thì có nghề nhưng mình chả có tí cảm xúc gì cả, da thịt thì nhăn nheoooo :''( Nói chung cạch thể loại HTGD này ...

• Like
Điểm cảm xúc: lucky09

Justin75

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/10/16
Chủ đề
0
38
2
43
0 ₿
Vãi, sao nghe bác thớt report hoành CNN tráng quá vậy, có bác nào kiểm chứng giùm phát, thanks

hero25in

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/4/16
Chủ đề
1
71
9
32
0 ₿
xác nhận, theart là dân ms có số ở quê mình, những lời bác ấy nói là thật có khi còn ngon hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Nghianj

dragonmg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/9/15
Chủ đề
2
31
20
33
0 ₿
Bác Thớt là NguoiNhaTrang vô cùng nổi tiếng trên Thiên Thời Địa Lợi đấy :3

• Like

dragonmg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/9/15
Chủ đề
2
31
20
33
0 ₿
Mình xin phép kể lại hôm mình đi cho anh em tham khảo:
Số là mình cũng đi Trời về Mây suốt nên đc share cho HTGD TT ở đường NTT. Hôm đó vừa đi Boss gạ em làm 2 shot mà em không có đồng ý nên vẫn còn bứt rứt, mình nhớ ngay tới chỗ này. Tới nơi thấy 1 dàn đào 5 em ngồi tầng 1 - Eo ơi nhìn như mấy cô mấy chị hết ý, thấy 1 em hiền nhất, trẻ nhất mình gọi lên lun. Lên đến nơi em ms bảo em mới làm ngày đầu tiên chưa biết gì, ừ thì oke em cứ làm cho anh. Thì đúng là em mới làm ngày đầu tiên, không có biết 1 tí tị ti gì hết, lấy tay cầm thằng em kéo lên hạ xuống suốt 5p không có gì thay đổi =.= Mình bảo thôi em đổi cho anh người khác, em nó nằng nặc đòi tiền bo, thôi thì cho em 100k rồi kêu 1 người có kinh nghiệm cho anh. Nằm trong cái phòng vừa nhỏ mà cách nhau có cái vách, mình thấy vô cùng không thoải mái. Nhìn cái giường, cái khăn, cái cửa, cái bồn nước gì cũng bẩn :((((((( Lúc sau 1 em khác dừ hơn lên đến nơi, em nó miệt mài dùng các skill (Cũng công nhận em nó có skill) nhưng cái tướng vs cái mặt em thì mình k thấy có cảm hứng nổi... Mông ngực em thì nhão nhoét, bụng thì đầy mỡ. Uii cha chán quá mình kêu thôi anh mệt rồi, em dừng lại cho anh.

Tổng thiệt hại: Tic 120k, Bo 100k + 200k = 420k

• Like
Điểm cảm xúc: DarkMatter, Nghianj and danchoi80

hero25in

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/4/16
Chủ đề
1
71
9
32
0 ₿
Bạch Y ai mặc nhiều lần
Mão Hồng phe phẩy cho người đến thăm
Là thân con gái thanh lâu
Em còn mong mỏi có người ghé qua!

• Like

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Moá ... Sao mình đi có 1 lần là gặp ngay em Tiên ngực khủng, có hơi lớn tuổi thật nhưng vẫn còn có nét lắm ... Và đặc biệt là skill thì không chê được.
Hay là "đất cũ đãi người mới" ta ...

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Há há ...
Đã biết Hero chú là ai
Không gặp được chú để lai rai
Anh thật có lỗi cùng với chú
Khi về phố biển làm vài chai ...
Hú hú ...

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

hero25in

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/4/16
Chủ đề
1
71
9
32
0 ₿
bác đi vào đây là có việc gia đình, năm ngoái người nhà em mất, em vào xong cũng có gọi bác đi đâu ! Nhưng về quê đi nhậu là chắc chắn :D

• Like

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Kiểu này là éo dám rì-pọt, giới thiệu gì nữa rồi ...
Thôi em về phố biển của em em rì-pọt cho chắc ...

hero25in

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/4/16
Chủ đề
1
71
9
32
0 ₿
mở zalo nói chuyện tí bác ơi, ms đi làm về mà chán quá :(

Zlat