Htgđ Ti Ti : Sung sướng, giản dị và cảm động

Lượt xem: 41,380

Công Huy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/19
Chủ đề
3
41
37
24
0 ₿
Nay là em có việc đi qua Quốc lộ 50 , em đi ngang 1 tiệm đề bảng Hớt tóc Ti Ti , có 2 em ngồi trong tiệm. Với kinh nghiệm đi hớt tóc gội đầu như mình thì nhìn qua là đủ biết tiệm nào có " thư giản ". cMình dựng xe vô , 1 em ra mở cửa và hỏi mình nhẹ nhàng lịch sự ; " Anh muốn làm gì anh ? " , mình trả lời là vô Massage thư giãn. Thế là đúng y bốc. Em còn lại dẫn mình vào trong.

CSVC ở đây xin thưa với mấy bác là đơn sơ lắm , phóng có 2 giường , máy quạt , Có cửa đóng kính.
Em làm cho mình độ tầm 30 rồi , Vú To và chắc ,bóp rất đã. mình leo lên giường nằm em lau kĩ Thằng nhỏ rồi bắt đầu Bú 1 cách ngon lành. Tuy em không rên nhưng em gần như Bj 80% , không hối thúc , em bú ngon lành như kiểu lâu rồi mới được bú như sao ấy. Vừa bú vùa nựng vừa liếm bi mình. mình phê tới nóc chỉ biết hưởng thụ , Em bú rất sát chứ không qua loa , liếm đầu cu phê tới tới nóc. Rồi mình out em lau sạch kĩ cho mình rồi ra mình tính tiền thì tổng cộng 200k. Mình về vừa phê mà lòng thấy tội mấy em quá. Nếu so với bên khu Vĩnh Viễn , Nguyễn tiểu la hay những khu khác không bằng nhưng mấy em làm tận tình và giá cũng ok , thấy hoàn cảnh mấy em mình tội. Húa với lòng lần sau ghé đây sẽ bo cho mấy em thêm

Quán rất nhỏ nên mấy bác đi nhìn kĩ mới thấy , đi từ Nguyễn Văn Linh quẹo QL50 hướng Quận 8 thì các bác nhìn bên phải thấy bảng hiệu TI TI. còn đi hướng từ cầu Nhị Thiên Đường xuống thì chạy gần tới nguyễn văn linh thì ngó tay trái. Nói chung giá rẻ nhưng phê tới nóc. Bác nào có dịp ngang đây hay nhà gần đây thì ghé ủng hộ mấy em nhé

clbsexyboy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/4/19
Chủ đề
0
2
1
33
0 ₿
Vào tiệm nói MAssage thử giản liền hả bác, mấy bé mặc đồ đã không. :-D

• Like
Điểm cảm xúc: Công Huy

duoi_uoi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/9/18
Chủ đề
14
142
27
33
0 ₿
Nãy mới đi tìm, tiệm nhỏ hơi khó tìm nếu ko để ý. Đi lố xiu vòng lại tính vào nhưng chưa vào thì thấy 1 ông chú đứng ở nhà kế bên, lâu lâu cuối xuống nhìn vào rồi cười cười như đang rình bên trong á, làm tuột mịa nó luôn hứng thế là xách đít về.

Công Huy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/19
Chủ đề
3
41
37
24
0 ₿
Má xui v :))) chắc ổng địa hàng mấy em :))

• Like
Điểm cảm xúc: Thái87

Danny Bồi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/19
Chủ đề
4
28
26
0 ₿
ngon thế. Ở đây mấy em có chịu tới z không bác

• Like
Điểm cảm xúc: Công Huy

duoi_uoi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/9/18
Chủ đề
14
142
27
33
0 ₿
chỗ này có 2 em thôi chắc do ế, và chỉ có 1 em làm bj còn em kia chỉ móc tai này nọ chứ ko có làm cái kia. tới z thì chưa hỏi