HTGĐ YẾN NHI - Đường Nguyễn Duy Dương - Q10

Lượt xem: 39,897

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Sau khi check cái Thành Tiến, mình đi ăn trưa rồi dzọt tới cái Yến Nhi này.
Chổ này cũng có đến rồi nhưng hồi trước mang tên khác và chủ khác, nay đã đổi chủ đổi tên nên các em cũ cũng không còn.
Đến tiệm lúc 12g trưa thấy hai em đang ăn trưa nên chờ hai em ăn và sẵn tiện quan sát luôn.
Một em ăn mặc bốc lửa khuôn mặt không hợp gu với mình, còn em kia mặc đầm khá hiền, mặt dễ thương, mình dây.
Sau khi các em ăn xong, để các em nghỉ ngơi chút, mình chọn em mặc đầm tên Tiên (hồi nãy đi bên Thành Tiến cũng gặp em Tiên) há há ... hôm nay hên quá ... gặp toàn tiên nữ. :p

Em dẫn lên phòng, phòng riêng nha các bác. Sau khi mình cởi đồ thì ẻm cũng cởi, nude 100% luôn nha ... có điều em mình dây nên V1 cũng khá nhỏ, nhưng không sao, body em thon thả mịn màng.
Bắt đầu lâm trận , em leo hẳn lên người mình, miệng nút ti, thân thể em uốn éo chà xát ... Ôi phê!
Từ từ ... Đôi môi em rê lần xuống dưới ... Đê cmn mê ... Và rồi đôi môi xinh xắn của em ôm gọn "thằng bé" ... Miệt mài ... Mãi miết ... Mình chống tay nhổm lên nhìn em làm việc ... Em cũng ngước lên nhìn lại ...
Chịu không nổi ... kéo em lên bú bình say mê, em rên khe khẻ ...
Quay em lại theo thế 69 nhưng không dám "húp lẫu" mà chỉ dùng "nhất dương chỉ" ... nước non dào dạt như mưa Sì Gòn ... Trong lúc đó em vẫn miệt mài chăm sóc "thằng bé" ...
Rồi cũng đến lúc phải "out" vì không thể nào chịu nổi ...
Xong xuôi nằm ôm em nói chuyện thêm một lúc ...
Các bác sẽ thấy cái cảm giác ôm em nude 100% nó đã thế nào. Hai thân thể không gì vướng bận ôm nhau quằn quại ... Ôi nó sướng gì đâu.

P/S: tiệm này dễ tìm lắm nha các bác, nằm ngay trụ đèn xanh đỏ ngã tư Nguyễn Duy Dương - Ngô Gia Tự, trước cửa có dán hình Ngọc Trinh.

• Like
Điểm cảm xúc: Adidas, bò lúc lắc and iceman

Nothingman

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/9/16
Chủ đề
0
3
1
42
0 ₿
Lúc trước quán tên XP, mình có đi em tên Băng. Không biết có bác nào biết em ấy giờ làm ở đâu ko cho mình xin thông tin. Thích em ấy mà giờ hát bài Biết tìm đâu

• Like
Điểm cảm xúc: Nghianj

tran tieu xuan

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/10/16
Chủ đề
0
19
3
0 ₿
Cho tic + tip nhieu bac

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Thành Tiến đường Nguyễn Thiện Thuật Q3 nha bác (có bài mình rp trong box HTGĐ này luôn nhưng không biết sao chưa được Public)
Xong xuôi rồi xuống dưới mới thanh toán cho anh chủ nha bác.

• Like
Điểm cảm xúc: HUYTD and Andy Ngo

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
mấy em mới ăn cơm miệng dầu mỡ nước mấm mà la liếm thì hơi ghê ghê !

Bachngocduong

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/7/16
Chủ đề
4
354
51
35
0 ₿
Hớt tóc gội đầu 444 nguyễn tri phương toàn mấy em hot girl. tiệm khoảng 6 em mặc váy ngắn có massage nữa.

bbcc2510

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/2/15
Chủ đề
1
11
2
36
TPHCM
0 ₿
Có tới z ko mấy bác, dịch vụ gồm những gì mà thấy chủ pic bảo tic + tip 350k thôi vậy :)

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Tic+tip trọn gói 350 là không có tới Z đâu các bác. Muốn tiiws Z phải tip thêm, mình không Z nên cũng không hỏi.

lutanloc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/11/15
Chủ đề
1
48
17
Tphcm
0 ₿
Nãy mới đi đi em xăm hình đó bác mặt ko đẹp nhưng đc cái làm phê lắm hình như nãy em nó nuốt của mình luôn thì phải hahaa

• Like
Điểm cảm xúc: Nghianj

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Mình thì nhìn mặt không có cảm tình thì không lên nổi, vả lại nhìn em xăm mình thấy ớn ớn. Ẻm tên Linh.