Q.1 hứng khởi cùng bé 02

Lượt xem: 1,006

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
336
171
30
0 ₿
Một ngày đẹp trời tui bùn bùn chạy qua rủ thằng bạn đi mát xa xả đạn cho thoải mái, tới Dubai đá chống có pv ra dắt xe giúp khá ok
Bước vô gặp bé lễ tân chốt code các kiểu xong book bé 02 làm cái onsen lên phòng đợi bé thôi.
Phòng ốc gọn gàng, lịch sự, ánh sáng ổn ,bồn tắm rộng , giường to, cởi đồ xông hơi xả stress cho bớt căng đầu trong lúc chờ đợi.
Bé bước vô thì trời không phụ lòng người, body nho nhỏ, face thì hợp nhãn quá trời hehe
Bé lại gần lau mồ hồi cho tui nhẹ nhàng như người iu lun, xong dắt vô bồn tắm chuẩn bị nước sẵn tắm táp lội nước cho vui vẻ, âu yếm bé 1 hồi bé hun cho 1 cái tê tái cõi lòng, bé cứ thế mân mê kích thích tui hết lần này tới lần khác , kềm ko đc chắc đè bé ra phạm tội gồi
Bước lên giường thì tui cho qua phần khỏe của bé lun vì thấy bé nhỏ con nên chắc đấm cũng bt
Rồi tiếp tục lại đến phần mệt . Bé lại tiếp tục dùng ngực và lưỡi tấn công tui, từ trước ra sau từ trên xuống dưới, nằm mà tui tê tê giật giật lun, hết thái tới nuru, bao nhiu skill bé tung ra là bấy nhìu lần tui gắng gượng, tới khi kiệt sức tui cũng đành hy sinh trong thế 69 tê tái con gà mái out trong sung cmn sướng !
ôm ấp thêm 1 lúc nữa rồi cũng quyến luyến chia tay bé đi về.
Không uổng công bỏ tiền xăng chạy tới Dubai để xả đạn
tic 800 - tip 1000 phê pha quên lối về với bé 02

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Giàhamzui