Hưng phấn cùng bé 85

Lượt xem: 1,431

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

_gasitinh_

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
17/10/19
Chủ đề
3
5
0
31
0 ₿
Chào các anh em đồng râm

Mình mới mon men biết đến trang cộng đồng nên nay muốn review bé số 85 hôm qua vừa đi để góp vui, mới viết lần đầu nên mong anh em ném đá nhẹ tay hehe
Cuối tuần mệt mỏi + áp lực từ công việc quá nhiều, nên cũng muốn xõa bằng nhiều cách để lấy lại cân bằng. Cũng mấy tuần rồi không đi massage, thế là quyết định đến Pattaya, cơ sở này nghe nói mới mở để xem mấy bé ở đây thế nào.
Sau khi giữ xe và vào quầy, quầy bảo chọn ngẫu nhiên theo tua, mình cũng đồng ý và được chọn bé 85.
Bé lên đến phòng thì mình được dắt vào thang máy lên phòng (nhìn chung cơ sở vật chất nơi này khá sịn sò, cũng đúng vì gần trung tâm mà). Lên đến phòng thì có một bé nhìn khá dễ thương mời vào phòng, lần đầu nhìn bé này thì thật sự không được mắt lắm, có vẻ khuôn mặt em không phải gu nên thấy vậy haha. Sau khi xông hơi thì mình ""lên giường"" cùng em, massage khỏe thôi kkk. Tuy nhìn bé không hợp nhãn nhưng kỹ thuật của bé này không thể chê được, bài bản lắm, lực đủ để đánh tan bao mệt mỏi cả tuần nay trong người.
Hơn nửa tiếng ""cọ xát"" khiến mình cũng rạo rực nên mình xuống bồn tắm để tới phần massage mệt rồi thư giãn cùng bé nữa. Từng động tác nhẹ nhàng kết hợp đi lưỡi, tới đâu là mình tê tái tới đó luôn ae. Cặp ngực của em cũng không phải dạng vừa, cứ chà từ chân lên đến lưng, ôi cảm giác sung sướng hơn khi mỗi lần bé dừng lại ở ""điểm yếu"" của mình, vừa đụng chạm da thịt cùng kinh nghiệm ""mút kẹo"" từ bé, một lúc không kìm được nữa, bao nhiêu tinh binh như được giải phóng sau bao ngày giam cầm haha.
Tắm lại cùng bé rồi ngồi chút hết giờ, ra về trong sự thõa mãn.
Đánh giá chung CSVC: okie, kiến trúc bắt mắt, quý sờ tộc.
Bé: 7.5đ, bù lại kỹ thuật 9đ
Thiệt hại: TIC 500 + TIP 500, anh em khác 50k
Các đồng râm có thể trải nghiệm thử, không hợp mắt mình nhưng biết đâu là gu của bao người. Để có thời gian thử qua các bé khác mình sẽ review để anh em cùng tham khảo thêm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.