Q.8 Hướng dương 1 ngày đẹp trời

Lượt xem: 1,482

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Chào anh em
Lâu lắm rồi mới trở lại diễn đàn do lâu lắm cũng không đi massage (từ khi dịch thì có thời gian nhưng khó đi, trước đó thì cv hơi bộn bề).
Hôm qua đi cafe sáng rồi nhậu với mấy đứa bạn phổ thông, vài thằng lần đầu tiên gặp trực tiếp sau hơn 20 năm nên cũng uống khá khá vì quá vui, đi về thì chợt nhớ gần mình có chỗ massage cũng được anh em Review khá tốt, thế là ghé vào luôn.
Nói thật hơi lâng lâng nên cũng chả để ý xung quanh, trả 400k vé xong được ku em dẫn lên phòng xông hơi. Vào xông 1 lúc cho tỉnh thì 1 bé xinh xinh, teen teen vào Chào và nói chuyện. Em tắm cho mình khá kỹ rồi lau khô, lên giường nằm.
Em massage khỏe ok, làm mình khỏe, tỉnh ra. Vừa nằm vừa nói chuyện mới biết em là 16 đỉnh của quán.
Tới massage mệt thì em nude và nhẹ nhàng cà cà, quẹt quẹt rất phê pha. Em liếm láp, hôn hít và Bj quá nhiệt tình (vì mình nhậu lâng lâng nên không ra nổi nhưng em không hề than hay làm mạnh bạo mà vẫn làm rất có tâm. Thấy hơn 30p mà không ra mình kêu em nghỉ ngồi trò chuyện với mình)
Đánh giá của bản thân mình thì em này quá good, cả về hình thể, dịch vụ, thái độ.
V1 rất đẹp, kiểu gái mới lớn, sừng trâu, ti đẹp, hồng
V2 nhỏ xinh, láng mịn
V3 đẹp, nảy nở
V4 cạo gọn gàng
Mình típ cao hơn tick vì thích tính cách và Thái độ em í
Rất đáng để trải nghiệm và hưởng thụ.

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Ah, về có típ 50k cho ku dẫn lên phòng mặc dù em ấy không có đòi hỏi gì. Cafe cho vui í mà hihi

Bụng bự mê massage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/6/22
Chủ đề
1
21
2
0 ₿
Ôi 16 khỏi phải bàn, bé trẻ ngon nghẻ nhất tiệm rồi còn đâu, v1 bóp căng cứng bóp 1 phát phê 1 phát, ai vớ được em này làm vợ sướng cả đời :8onion38: