Q.8 Hướng dương 12- Em gái miền tây ngọt ngào

Lượt xem: 4,424

Hồng Thất Công

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
24/2/22
Chủ đề
9
37
12
0 ₿
Nghe đồn Hướng Dương có vài em mới nên qua thử. Chọn em số 12. Lần này ông chủ không thu tiền vé mà gọi mình lên phòng luôn, chắc cho thử trước trả sau. Ngồi xông một lát thì em bước vào. Em gái khá xinh xắn , phù hợp với mấy friends thích gu múp múp. Điểm mạnh là em massage khoẻ rất là sướng bài bản, chắc chắn là có qua đào tạo bài bản rồi, có lực vuốt , ấn tới đâu khoẻ tới đó , mình đánh giá rất cao khoảng này. Ngồi nói chuyện trên trời dưới đất thì em là đồng hương Long An với mình. Em dễ gần đúng chất con gái miền Tây. Rồi gì đến cũng sẽ đến em trút hết xiêm y bắt đầu trườn, ngực phải nói là khủng, bưởi đè ngộp thở luôn. Bụng có lipit nhưng mông cũng ngon, mềm mịn , em BJ nhiệt tình , CIA luôn , out trong sung sướng , cảm giác rất thoả mãn. Một lựa chọn tuyệt vời cho những buổi chiều mệt mỏi
Đánh giá 8/10.
Tic 300k xuống mới trả tiền.
Tip 400k.

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin Kiệt

Kevin Kiệt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
1
39
9
0 ₿
Mình là người mới, cũng chưa hiểu thuật ngữ cho lắm, cho hỏi CIA là gì vậy?

Kevin Kiệt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
1
39
9
0 ₿
Bữa wa ko nhớ số em nào hết nên ông locker cho5n cho tui em số 7 tên Quỳnh, ngon ngọt nước. Để tháng sau thử em 12 này thử. tui cũng thích gu múp múp

Gà Trống

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/9/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Quá tuyệt vời, tôi đã đi rất nhiều nơi, nhưng đây là lần đầu tôi thấy kỹ thuật rất tốt

Gà Trống

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/9/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Quá tuyệt vời, tôi đã đi rất nhiều nơi, nhưng đây là lần đầu tôi thấy kỹ thuật rất tốt