B.Dương Hương mê 1-gặp bé guppy múp múp

Lượt xem: 4,375

võ thanh trọng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/3/22
Chủ đề
6
33
7
0 ₿
-Chào anh em,hôm nay tôi report cho anh em 1 chi nhánh ở bình dương là masage hương mê 1 có dịp đi công tác ở bình dương nên trưa đó ngồi ở cafe chờ 12h trưa thì hương mê 1 sẽ mở cửa, mình là người đầu tiên mở hàng nên có bo cho locker 50k cho mở hàng may mắn. thì vào locker bảo anh ngồi chơi xíu tụi em chuẩn bị phòng (8d cho lịch sự) tại mình vào hơi sớm.và chỗ ngồi tầm 10 ghế ( dạng ghế sofa to) xong thì được locker dẫn vào phòng bảo mình: anh vô xông hơi cho khỏe xíu nha, và chúc mình chơi vui vẻ ( locker có hỏi mình biết số nào không,mình nói random nhé.) và thế ngồi xông hơi tầm 15p thì mình ra thì ôi, không nghĩ là guppy tới vậy,( gu mình luôn ) em ấy thân thiện,hỏi han mình rất nhiều ( chắc do mình đẹp trai kkk) thì chưa gi em ấy liền cắn ti mình rồi kkkk, rồi dắt mình vào tắm ( tại mình đi vé osen 300k nên không có tắm chung nha) rồi thì em ấy lau cho mình r kêu mình ra giường, nóng lạnh, đủ cả, tay nghề cũng ok phết, xong cơ bản thì em thấy liền cầm thằng nhỏ của mình và thật sự rất dâm kkkk ( mình rất thích bé này) sau đó tự 69 với mình không cần mình kêu hay gi, kiểu bé tâm lý,và sau đó mình out hết chịu nổi vì phê quá. xong bé đó còn cắn môi mình :)))) ( ủa alo ) cuối cùng về Sg với bao nhiêu nhung nhớ, mà không quên hỏi Ms bé để lần sau gặp lại: bé ms 06 nha ae.
review: v1: hệ cam ( vừa tay chuẩn guppy)
v2: thì guppy mà có xíu mỡ mới là guppy
v3: vừa 2 cái tay( đã lắm) v4: bé đã cạo hết sạch sẽ thơm phết. -
Thiệt hại vé osen: 300 tip: 300 locker: 50. end.

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Guppy là cá bảy màu á bác B04

Thầy Ông Nội

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/1/22
Chủ đề
0
80
26
0 ₿
Bình Dương thì chỉ có Hương Mê là ổn thôi, bên Ql13 còn có Hoàng Gia nữa chung chủ thì phải

võ thanh trọng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/3/22
Chủ đề
6
33
7
0 ₿
379 Trần Hưng Đạo, Dĩ An, Bình Dương, địa chỉ nè nha bác

• Like
Điểm cảm xúc: Dr.MartinL