Hương Mê 2 ngày 21/12/2018 - pé Nhi 12

Lượt xem: 4,158

quyentruongthon1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/12/18
Chủ đề
1
13
7
30
0 ₿
Chào toàn thể anh em !
Sau thời gian nằm vùng hóng rp, mình cũng tự tin xông vào Hương Mê 2 kêu to tên em Nhi, sau khi xong thủ tục thì lên phòng ngồi chờ 15p (vì mình không xông hơi gì cả), chơi game tí thì em gõ cửa vô
Đầu tiên là " e chào anh!", mình bỏ đt xuống nhìn thì thấy pé khá là xinh, đúng như nhận xét của các tiền bối, giọng nói nhỏ nhẹ, rất ok!
Phần tắm thì như thường lệ, em tắm kỹ và vừa tắm vừa trò chuyện, em nói " anh là người lạ nha"
- "Ơ !chắc em quên anh thôi"
- " Em chắc chắn là chưa làm cho anh bao giờ"
Chắc tại mình vừa xấu vừa lùn nên em chưa thấy bao giờ ((,
Phần khỏe thì em là vừa đủ, đấm bóp lực tốt, làm lâu tầm 25p, mình xin cho qua nhé!
Xong đến phần thư giãn, em đi lưỡi khắp người, từ dưới lê, đến tai thì em đè lên người mình và thở mạnh, rồi cứ thế lên xuống qua lại không sót chỗ nào. Khi cần đổi tư thế em nói rất nhẹ nhàng, mình nằm ngửa ra để em tiếp tục, em hôn từ má xuống ngực, rồi sườn, rồi bụng, rồi đến ngã 3, em bất thình lình ngậm lấy thằng em, vừa ngậm vừa nhìn mình, tự nhiên lúc đó mình hồi hộp không giải thích được
Em làm nhiệt tình nhưng do mình hôm nay sao sao ấy, cứ cứng rồi lại xìu, em hỏi mình hoài "sao kỳ vậy anh" rồi thì "em thấy sao sao oh" mình nói "anh cũng không biết nữa, chắc tại anh hồi hôp" cái em mới nằm xuống cạnh mình, ôm mình nói là " anh sao vậy? cứ vầy hoài em biết làm sao?", mình nghĩ bụng "chết cha rồi, bình thường tầm 10p là xong, bữa nay bị cái quái gì không biết" nằm ôm nhau tầm 10p, xin hun cái em không cho, xin bú ti cái em cũng từ chối, chắc em buồn mình rồi nên mình cũng không khám phá v4 luôn. Bùn!
Ôm nhau xong em ngồi dậy làm tiếp nhưng cũng z, em nằm luôn trên người mình, được 30s mình nói " thôi đc rồi để anh tự xử luôn" em mới nói "nó không cứng đc, anh làm nó cứng dùm em đi", vậy là mình tự xử còn em thì hôn ngực mình, đc 5p thì mình nói sắp ra em mới cầm thằng em mình rồi làm cho ra.
Xong rồi em tắm lại, rửa sạch sẽ, rồi ngồi nói chuyện tí, đc chút thì em nói em muốn tranh thủ ăn cơm vì em cứ phải làm liên tục, mình ok thôi em mệt thì mình về sớm cũng ko sao, nhưng ra về mà cứ day dứt vì cuộc vui không trọn, chưa đc em thưởng như mấy tiền bối, chắc vì nhan sắc có hạn với lại lần đầu, nhưng chung quy rất là thích em này!
Tic 200, tip nhưng anh em khác
Rất cảm ơn công lao của tất cả tiền bối đi trước khám phá đã rp để mình giảm tối đa tỷ lệ sụp hầm, nếu tiền bối nào có cách để vui vẻ trọn vẹn với em nhi (ý mình là cái trò mình massage cho em) thì chỉ mình với nhé, hay chỉ cần khách quen là đc?
Mình chào thân ái !
,

Mr Vui Ve

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/12/18
Chủ đề
1
7
2
0 ₿
Nhi 12 cuc chiều khách,ăn nói khéo lắm các ông.tóm lại là Nhi nghỉ HM2 thì cũng khá đông khách ko qua HM2 nữa.tui cá chắc luôn

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Muốn em chiều thì lần 1 ông đi, tip sao cho em ấy thích, rồi xin sđt nói là để có gì nhắn tin trước khi qua. Nếu em cho thì em Nhi thích ông, còn không thì ông tự hiểu nhe. Em Nhi thì là thần dâm, cực kỳ thích tương tác với khách nha, nói đúng là để khách phục vụ ẻm. Có lẽ dạo này đông khách quá nên em nó cũng giảm ham muốn.

ghien_massagez

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/18
Chủ đề
1
59
16
49
0 ₿
Thường thì đi lần 1 ít có gần gũi. Cứ bo khá hơn tí, đi lần sau chắc chắn sẽ OK hơn...