Hương Mê buổi trưa định mệnh và cái kết ending

Lượt xem: 6,057

Nhóc lì

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/5/19
Chủ đề
2
3
2
39
0 ₿
chào các đồng dâm lâu quá không lên đây up bài vì bận quá nhiều công việc , nay rảnh rổi lên up bài về chuyến đi bảo táp của tui tới Hương mê . số là đang đi ngoài đường lúc 2h trưa nắng nóng thì vô tình lướt ngang qua một chổ đầy kỉ niệm bây giờ là Hương Mê . đang mệt không suy nghỉ nhiều liền quẹo phải chạy vào tới nơi thì mọi thứ vẩn như củ chỉ có mấy em ktv là mới . vô làm cái vip 120k vì không nhớ ai hết nên đành phó thác cho em trai pv chọn dùm. vô phòng xong hơi này nọ các thứ thì em ktv củng vào em tên My nha ae số7 ấn tượng đầu tiên khi gặp em là em ko xinh nhưng nói chuyện có duyên và dể gần . tui là tui chỉ cần vậy thôi chứ đẹp đâu ra mà xài . tắm rửa xong thì em nó bắt úp mặt vô tường ý lộn vô giường kkkk, em ms khỏe ok lắm làm tới đâu khỏe tới đó dc cái em ms khá lâu so với mấy em khác trong lúc đang tận hưởng thì tự nhiên có gì mềm mềm chạy dọc sống lưng tui là tui biết mệt thái chiêu xuất hiện rồi em làm nhiệt tình rên nhẹ nhẹ nghe mà tê hết cả người . rồi cuối cùng em nó củng nói ngửa ra đi anh tui nói nhìn v1 em nó thì ngon khỏi chê nha ae cam xành loại 1 . bj hj em làm ko sót chổ nào sau 10p chống trả quyết liệt thì tui củng xin hàng trong sung sướng . ae tới tìm em nó nha My số 7 trên cả tuyệt vời luôn ae . hẹn em lần sau gặp lại

• Like
Điểm cảm xúc: ductam