Hương Mê tây ninh

Lượt xem: 12,754

Nhóc lì

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/5/19
Chủ đề
2
3
2
39
0 ₿
Chào các đồng dâm . Số là hôm nay cảm thấy trong người hơi mệt vô tình lân la trên diển đàn xem có chổ nào massage ở tây ninh thì thấy mấy đồng dâm nói tới hương mê nên quyết định tới check thử thì ra chổ đó lúc trước là Thiên ngân một bầu trời kỉ niệm ùa về kkkk rồi thì củng bước vào gặp nv box vé vip lên phòng anh trai nv hỏi có tên em ktv nào quen ko . Mới vào lần đầu nên kệ em nào củng dc kkk rồi thì củng xông khô xông ướt bài bản lúc ra thì đập vào mắt là 1 em dáng người tròn căng 3m bẻ đôi ở thanh hóa nói chuyện củng vui và dâm nửa tắm rửa xong em nó lôi lên giường đá nóng này nọ xong em bảo ngửa ra đi anh thì giây phút mong chờ củng tới . Em hỏi muốn đi thái hay ở việt nam nào giờ chưa đi du lịch nên chọn đi thái luôn em bắt nằm úp lại lần nửa chưa kịp thở tự nhiên nguyên cặp bưởi đè xuống lưng má ơi tê hết cả người . Xong phần lưng thì tới phần bụng rà từ trên xuống dưới làm cho thằng em nó ko ngừng giật giật chưa kịp hoàn hồn thì em nó đả nuốt trọn thằng em vào miệng lick bi đá bi phê pha luôn mấy đồng dâm ơi em nó 69 luôn nha sau 15p chiến đấu thì ko trụ dc nửa thế là phọt ra ko còn một giọt nằm thêm 5p thì em nó tắm lại lần nửa thì ra về nx v1 ngon v2 đầm tay cho bác nào thích tròn tròn v3 chắc nịch v4 thì ổn em nó tên nhi vào kêu nhi khùng là ra em nó ngay . Tic 120k tip400k tổng thiệt hại 520k nói chung chấp nhận dc hẹn em lần sau chiến tiếp

Gamepro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/6/19
Chủ đề
1
7
0
0 ₿

Gamepro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì