Hương Sen Đường B cho ai muốn đổi không khí

Lượt xem: 8,208

kimonochi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/7/19
Chủ đề
9
177
41
0 ₿
Lâu lắm ko đi mát xa , nay rủ ông bạn già check cái gần nhà ko tên tuổi xem dịch vụ ntn
Hương Sen 46 đường B P. Hiệp Bình Chánh TĐ , gần trường thpt Hiệp Bình
Bên ngoài hơi tối nhưng cái bảng bự a e dễ thấy lắm :v . Cu em lễ tân ra tiếp cũng khá niềm nở nhưng vì 2 a e mình khá say nên cũng ko trò truyện j nhiều , chọn luôn cái vé vip thường test thử có km j đó còn 200k rồi mạnh ai nấy chiến :))
CSVT khá thường vì khu này cũng gần như là vùng ngoại ô rồi nên ko đòi hỏi j hơn dc sạch sẽ là ok .
Zo xông 1 hồi hơi tỉnh thì e lên , kêu em thì hơi quá chắc cũng gần 3x rồi hơn mình là cái chắc , nhưng nói chuyện vui vẻ có duyên dáng ng kiểu Mifl lâu lâu đổi gu cũng có cảm giác lạ.
Em kêu tên Ngân nhưng chắc là nghệ danh thôi :v , em tắm cũng kỹ ổn lau ng khá có tâm .
Chắc có thâm niên rồi nên em đi bài mát xa khỏe khá ok đối với mình vì ng mình hơi lùn và ốm :v
Do vé vip thường nên ẻm zo phần thư giản luôn , em ko nude hết chỉ dưới thì kéo xuống trên thì kéo lên thôi , 30% bj 70% hj với vé này thì chỉ dc nhiêu đây nhưng dc cái làm có tâm ko mạnh tay ko hối thúc ok hơn nhưng chỗ ở khu ngoại ô khác , với exp sụp hầm rất nhiều lần và nhiều cách sụp khác nhau thì chỗ này khá ok trong tầm giá rồi .
Nếu a e muốn đổi gió mà ko cần đi xa ở khu này thì thử 1 lần cũng ổn đó
Thiệt hại : tic 200k đã km ( say quá nên ko nhớ là trc km giá bao nhiêu :)) )
tip 350k ( mình thích số 50 )
gửi xe kiêm luôn chức locker 50k cf
Thanks a e đã đọc bài nhiều :D

• Like
Điểm cảm xúc: Said and deedee123

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Chỗ này gần nhà e mấy lần tính ủi vô thử mà chưa có dịp :))

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Nhà ở thủ đức mà e đi làm ở q1 nên hay tranh thủ trưa ra gặp mấy em, chứ khu e ở lèo tèo quá, đối diện Hương Sen này mới mở cái X-men mà ko biết như nào :))