Q.10 Hụt 52 vô tình gặp 12 – Tưởng không dâm mà dâm không tưởng

Lượt xem: 558

andanh3697

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/3/22
Chủ đề
8
28
34
0 ₿
Lần trước có đọc bài rì viu em 52 ma nữ cuồng dâm của bác Hido thấy quá đỉnh làm mình ấn tượng mạnh, sẵn bữa nghỉ lễ có đi chơi ở khu sung sướng SVH Q10 thì không thể nào bỏ lỡ cơ hội vô PA gặp em ma nữ cuồng dâm này đc. Vô lễ tân checkin xong rồi hỏi em 52 thì đang kẹt tua khá lâu, mới đầu thấy hơi hụt hẫng nhưng nhớ ra cũng có em 12 được nhiều người rì viu ngon lắm, 2 số 52-12 đọc nghe cũng tương tự nhau chắc là cũng dâm như nhau nên book luôn em 12

Xong thủ tục được phục vụ dẫn lên phòng, vô thay đồ chuẩn bị xong xuôi ngồi chờ em luôn, 5p em gõ cửa bước vào. Nhan sắc cũng tương đối, ngoại hình cao tầm 1m57, body kiểu có da có thịt, v1 có độ loa nhưng cũng ngon, bóp sướng tay, vừa vô chào hỏi xong là em ôm chầm mình, mình cũng bóp nhào nặn cặp ngực của em thiệt là ngon, bú quá đã, đc mình bóp vếu phê nên em cũng hưởng ứng, cởi quần mình ra ngậm bú mút cây xúc xích nóng hổi của mình, em mới làm 1 xíu mà đã làm mình cương cứng muốn bắn ra luôn nên kêu em tha mình 1 lần, em cười và dẫn mình vô bồn tắm. Thời tiết nóng hầm này mỗi lần tắm matxa onsen cảm giác sướng đã gì đâu, tắm rửa sạch sẽ xong em đi lưỡi liếm mút cổ, lỗ tai mình phê quá trời, mấy chiêu chà ngực kẹp xúc xích, BJ đá trứng cút của em quá đỉnh may mà mình nói em nương tay xíu chứ không chắc bắn trong bồn tắm luôn

Tắm rửa xong em lau khô mình và dẫn lên giường matxa, sau phần matxa khỏe, em đổ dầu nuru trườn nuru, vừa trườn em vừa đi lưỡi liếm khắp người vừa rên nghe kích thích y như trong phim, sau đó em lật mình lại và đổi tư thế BJ 69, công nhận cặp mông của em nhìn là mún doggy liền, chơi 69 hun liếm con bướm của em mà ngon quá trời, nước cũng nhiều, húp quá đã, sau 1 hồi quần nhau trên giường thì mình phê tới đỉnh và bắn pháo bông ầm ầm phê trong sung sướng, nằm thở hổn hển, nằm nghỉ 1 chút được em matxa đầu và tắm rửa lại sạch sẽ rồi xuống quầy ăn tô bò kho lấy sức ra về trong sung sướng. Em 12 này đúng là dâm không tưởng

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
232
1,841
1,337
0 ₿
Ngon chym rồi, em 12 này cũng là 1 thần dâm bên PA đó

Chung Shaku

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/1/21
Chủ đề
0
7
4
0 ₿
Mới tan ca làm về lên đây đọc review của bác cái làm biến tắm ngang chắc vào PA nhờ bè 12 tắm cho mát quá chym quá.:2onion35:

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Chung Shaku

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/1/21
Chủ đề
0
7
4
0 ₿
Mình vào rồi bác ơi nói phải đi chứ không đi sao chịu nổi:) cộng nhận là bé 512 ngoại hình tương đối nhưng về làm tềnh với kỹ thuật ăn chuối phải nói đáo để..về tới nay đi làm còn vương vấn chắc cuối này vào cho ẻm tắm tiếp đở hao nước còn được sướng.:cuteonion32:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Vuốt Trụ

Tập Sự
Nhập Môn Massage
26/2/23
Chủ đề
0
103
48
0 ₿
12 ko làm anh em thát vọng, mừng thớt sướng củ khoai kakaka