World Cup Hụt bé 86 nhưng bù lại phê pha cùng bé 05

Lượt xem: 969

NQGnurt2608

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/10/22
Chủ đề
5
79
22
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hi chào các bác, sau bao lần dự đoán tạch thì niềm tin vào các Oppa trước BĐN đã giúp em nhận được code WC 2022 031217 Em xin cảm ơn BTC, các nhà tài trợ, nhất là mod @Uchiha Itachi đã trao code này cho em.

Dạo này cuối năm việc nhiều, bị sếp chửi cũng kha khá nên hơi stress may sao trúng được code event hôm thứ 7, chủ nhật đi luôn cho nóng. 3h chiều ngủ dậy alo trước cho bên AD 4h qua, book cho anh bé 86 (do thấy các bác review bé hot ở AD). Qua đến nơi thì được lễ tân báo bé đang bận 5h mới xong, lúc này hơi tụt mode nhưng thôi mình dễ dãi. Sau một hồi nghe mấy bạn tư vấn quyết định chọn bé 05 (bé 86 thôi để lần sau vậy).
Xong xuôi bạn locker dẫn lên phòng xông hơi trước. Tầm 10 phút thì bé vào, qua màn kính mờ mờ phòng xông là thân hình cao cao da trắng, nghĩ bụng quả này ngon rùi...hehe.ra luôn cho bé khỏi đợi. Bé có khuôn mặt tròn xinh, v1 v3 săn chắc v2 hơi lipit nhưng ôm đã. Trong lúc chờ nước đầy ngồi ôm bé tâm sự chút rồi vào bồn. Bé tắm khá kỹ, đặc biệt v1 bé chất lượng lắm xoa xà bông rùi chà lưng tay thì vuốt thằng em liên tục lưỡi thì đi quanh vánh tai mình. May mà bình tĩnh tự tin không ra luôn thù hỏng. Sau 1 hồi vờn nhau trong bồn thì đến màn massage.
Massage khỏe bé làm đầy đủ, có lực, minh không to cao nên thấy vậy khá ổn nhưng nếu 1 số bác to người thì có lẻ lực hơi nhẹ.
Đến món chính, bé tận dụng v1 làm màn bánh mì kẹp xúc xích phê người, màn này các bác nên thử, bé cũng nhạy bén thấy có vẻ sắp kẹp thằng nhỏ tắt thở thì dừng. Sau đó là chiếc lưỡi thần thánh lướt nhẹ khắp mọi ngóc ngách, thỉnh thoảng lại chụt...chụt...rùi bé ngậm trọn thằng nhỏ trong miệng. Lúc đó nhìn khuôn mặt tròn xinh đang ngậm thằng nhỏ ngước mắt nhìn mình, ôi trời ơi phê...Sau một hồi thì mình cũnh bắn phát súng đầu hàng, bé ngậm không cho viên đạn nào ra ngoài cùng tiếng "ưm ưm".
Kết thúc bé massage đầu nhẹ nhàng cho mình rất thoải mái. Bé thuộc dạng nhẹ nhàng, tình cảm, vui vẻ rất phù hợp với ae muốn thư giãn sau nhưng stress công việc hàng ngày.
Xong xuôi xuống làm tô mì trứng hồi sức rồi về nghỉ ngơi chuẩn bị cho tuần mới sml.
Tic=code WC
Tip=tic
Lễ tân,locker,bảo vệ ít cafe

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Chúc mừng bác =)) ko gặp vợ lớn cũng gặp đc vợ nhỏ =))

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
nhím đụng độ bé 05 này rồi, v1 số dách luôn

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
923
419
0 ₿
Ánh Dương mong bác lượng thứ vì chút sơ xuất về giờ giấc bé 86… Ánh Dương sẽ sắp xếp và điều chỉnh lại để lần sau bác ghé ko phải chờ đợi.
Trân trọng cảm ơn bác đã ủng hộ bé 05!

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Sắp tới Tàn sẽ gặp bé 05... bữa h bé off gặp hok đc... :6onion23: mừng bác...:ami-(10):