Q.1 Hụt hẫn và khó xử với bé 19 quá

Lượt xem: 1,533

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
38
0 ₿
Đây cũng là lần thứ 2 ghé dubai lần trước gặp bé 89 về mà cứ nghiện nghiện thế nào đấy, tranh thủ còn vài đơn hàng giao xong xong lấy phiếu về xin ứng lương trước lý do trả tiền cọc hàng phi qua luôn , mở máy gắm lại em book thì pv báo bé vừa lên tua , đau lòng thay nhưng cũng tia được 1 bé khác mã số 19 đúng gu (.)(.) oke la chốt lên .
Vừa lên bước ra khỏi thang máy thì vô tình hay hữu ý thấy bé vừa bước ra gọi pv lấy đồ cho khách, cái giọng nói đấy, cái khuôn mặt ấy sao mà tui quên được nhìn thoáng cái mà tự nhiên thấy hụt hẫn hẵn, bước vào phòng tâm trạng hơi tuột mod nhưng cũng chút thôi vì.....
Bé 19 bước vào, bao cai tâm trang tan biến, cái tâm hôn to tròn của bé làm tui quên hết bao cái sự .... rồi đến lúc bé lại lau người cho tui tui ôm lấy bé sự nhẹ nhàng của bé đem lại cái sự hứng thú trong con người tui, từ chọn vé thái để bù đắp mà tui up lên luôn vé tắm 2 shot, thế mà bé có khách đặt rồi nên tui chỉ vừa khích thời gian này, vậy nhưng trải nghiệm mà cứ xem thế nào.
Màn tắm bé tắm cho tui rất là kỹ, còn chăm sóc thằng nhóc một tý nữa chứ, cái này mà vào bồn chung với bé chắc chết sớm quá, kỹ thuật bé làm rất là êm đúng gu tui.
Massage khỏe , duyệt ngay vừa nằm xuống bé ấn mấy cái thôi đã thấy lực không, tui kết nhất lúc làm khỏe bé rất chú tâm làm tui được thư giản gân cốt
Thư giản . Dù không được nuru vì không phải trong vé mà lúc bé trườn thái , đi lưỡi tui lại như cảm giác được nuru, bé làm rất êm và lúc lật lại cái cơ thể bé như cuốn lấy tuisau đó bé mút kem tui sờ bướm bé nước nôi quá trời. cuối cùng tui chưa được tha bé tiếp tục hôn mút thêm một lúc , lúc thả lúc ngậm làm phát tui ra như bị ức chế cả tháng trời. Sướng gì đâu không tưởng. Năm nghỉ tý bé lại xoa bóp cho tui rồi tâm sự giúp tui thư giản đầu óc.
Thiệt là gặp bé mà để ấn tượng lúc đầu gấp quá không được bung lụa hết bài của bé, hy vọng lần sau có cách nào đừng chạm mặt nhau để book lại bé xem sao.

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,218
2,215
Hồ Chí Minh
0 ₿
Rồi hụt hẫn chổ nào. Đọc tiêu đề giật gân dễ gây hiểu nhầm ghê

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
741
716
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Rồi hụt hẫn dữ chưa :cuteonion9: chắc phải làm thêm vé onsen2 cho bớt hụt.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ Dubai hân hạnh được đón tiếp và phục vụ Huynh ạ ... chúc Huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ ...Huynh nhớ ghé thăm bé thường xuyên ạ :cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:

Phương râu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/3/23
Chủ đề
1
29
33
Tphcm
0 ₿
Ổng hụt hẫn vì không gặp được bé 89 thôi mà. Chứ gặp bé 19 là ổng "hụt" cái khác

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
quá ngon lành , gặp đúng là hụt hơi luôn

viet hoang da

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
14
52
38
0 ₿
hụt cái tội đi không book trước, thêm phát chọn ngay bé đang có yc tiếp tục hụt, nhưng chúc mừng bác kiếm thêm được mối mới .