Thủ Đức - Hụt hẫng 2 lần với Bồng Lai Thủ Đức | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Thủ Đức Hụt hẫng 2 lần với Bồng Lai Thủ Đức

Lượt xem: 990

ngothoituva

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/12/15
Chủ đề
1
3
5
34
0 ₿
Follow *** của Bồng Lai từ hồi mới khai trương, thấy có mấy em xinh xắn, nhưng rồi lần lượt nghỉ nên nằm vùng chờ.
Đến tối qua sau chầu nhậu ở bờ kè, nhắn tin cho ad Group *** thì được giới thiệu còn 225.
Chốt quất vé CIA2 total 1.8tr, đặt grab đến Bồng Lai với một cảm xúc trào dâng.
Đến nơi được lễ tân đưa lên phòng, tranh thủ vào xông hơi một chút thì bé vào.
Cảm quan thì trẻ, mặt duyên, ngực hệ cam săn chắc.
Nhìn em thôi mà cậu em đã ngóc đầu lên rồi, lòng thầm nghĩ hôm nay mình gặp may rồi.
Em bật nước , mình cởi quần áo nhảy vào bồn.
Đến đoạn này thì bắt đầu có vấn đề, em tắm rửa rất hời hợt qua loa, rồi cúi xuống bj như kiểu làm cho ra, cho xong mà ko có tí cảm xúc nào.
Lúc này thằng cu lại bị cụt hứng nên lại ỉu nên bảo em ngồi lên để mình hôn đùi rồi lên V4 của em.
Chưa đc bao lâu thì em bảo thôi lên giường làm cho dễ ra. Uh, thì lên. Lên giường thì em không có một tý trường hay tạo cảm xúc nào mà cứ cắm đầu BJ.
Trời ơi, lúc này tì thằng cu nó càng mất hứng, muốn hỗ trợ em nó để mình dễ ra bằng cách sờ đầu ti, 69, nhưng cũng chỉ đc chút xíu là em đẩy tay hoặc đưa người đi chỗ khác.
Em còn hỏi, anh có chơi đồ ko, sao anh lâu ra vậy.....:( em đâu có biết là không có cảm hứng thì làm sao ra được cơ chứ.
Đành quyết định giải thoát cho cả hai nên bước xuống mặc quần áo và ra về. Vé CIA2 shoot 120 phút nhưng làm chắc đc 1/2 thời gian và chưa ra được cái nào.
Xuống vẫn thanh toán đầy đủ cho lễ tân 1.8tr.

Sáng nay vào group *** Bồng Lai rì pọt lại để mong cái thiện dịch vụ thì bị ad đuổi ra khỏi nhóm luôn.
Hụt hẫng lần 2 !

Massage Bồng Lai

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
9/6/24
Chủ đề
19
214
162
0 ₿
Bên cạnh những bài viết về buổi trải nghiệm hài lòng và rất hài lòng từ những ktv khác của Massage Bồng Lai Thủ Đức . Thật sự bên cạnh đó vẫn còn 1-2 ktv con non kém kinh nghiệm chưa biết cách làm hài lòng các a mong a bỏ quá ạ . Bản thân e cũng hay nói chuyện động viên các e nhiều . E xin cảm ơn a đã góp ý nhiệt tình giúp e nắm bắt được tình trạng làm việc của bé này e xin xem sét lại ngay ạ . Buổi trải nghiệm lần tới e xin phép gửi tặng a 1 vé free bất kỳ cùng ktv hót nhất 999 12 22 18 35 195 đặc biệt là 135 sẽ phục vụ a tốt nhất ạ . Riêng bé 225 này cũng rất nhiều khách hàng khen ngợi nhưng thật buồn vì chắc không hợp gu lên a tụt mod ạ .
Rút kinh nghiệm dù có chọn hình đi nữa nhưng đôi khi sự tương tác ở ngoài không phù hợp mong các a bấm chuông và đổi ktv khác sẽ tốt hơn cho buổi trải nghiệm ạ . E xin chân thành cảm ơn a ạ

Massage Bồng Lai

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
9/6/24
Chủ đề
19
214
162
0 ₿
E luôn luôn để chế độ công khai . Có sai có nhận . Trong grup các e lễ Tân k nhận biết chưa phân biệt được sự phản hồi hay là sự công phá lên các e lễ Tân đã tưởng spam và kick uot ạ . Điền Quân Tỉnh e có sai có nhận ạ . E làm chưa tốt ạ

• Love
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
482
253
0 ₿
Đ
bấm chuông đổi thì có ngại bé đang làm ko ? bé khác lên thay thì Tip bé mới hay sao nè ad, à mình chỉ hỏi để có đi thì biết vì rất thích phong cách csvc bên Bồng Lai TĐ , vẫn mong dc hưởng dịch vụ trọn vẹn cảm xúc :ami-(25):

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Bồng Lai

Mr. X

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/5/24
Chủ đề
2
29
15
1234432@
0 ₿
haha, hôm trước t cũng khá hụt hẫng vs 1 bé (xin dấu tên) gói này :)
2h mà làm 1h xong cmnr.
Ban đầu t rất thích vì bá hợp gu mắt của t cực kỳ và có ý định book thường xuyên (đây cũng là lý do t dấu SBD :)). Nhưng cảm giác bữa đó, bé vội vàng quá.
vào 4h, hẹn bạn bè 6h30 đi nhậu
thì 5h xong cmnr rồi :)) thay đồ ngồi sảnh 30p r về.
1 buổi trải nghiệm tưởng thăng hoa nhưng lại ko :))

• Like

Massage Bồng Lai

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
9/6/24
Chủ đề
19
214
162
0 ₿
Rồi rồi 666 đây chứ k ai nữa rồi . E lại phải xin lỗi a zai . Ước gì e được lên phục vụ các a chắc chắn sẽ làm các a hài lòng ạ kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Massage Bồng Lai

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
9/6/24
Chủ đề
19
214
162
0 ₿
Dạ a theo đúng như quy định thì ae lên thăm dò qua cử chỉ và nc trước k hợp thì đổi là an toàn nhất ạ . Chứ thật sự đang tác nghiệp mà đổi thì hơi hơi khó sử kkk . Tác nghiệp chưa lâu cho bé 1-200k gọi là thôi ạ vui vẻ ạ

• Love

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
482
253
0 ₿
chưa tác nghiệp gì hết đó, ý là vào phòng mà nhìn ko ưng thì đổi dc k, sợ bé vào mà bấm chuông báo đổi thì hơi ngại chứ:ami-(11): , xưa giờ đi ít khi đổi lắm , cùng lắm lần sau mình trải nghiệm bé khác hiii, chúc CS làm ăn phát đạt nhé ,để bữa nào qua thử vé 2 bé lên làm chung hưởng cảm giác dc phục vụ xem:ami-(25):

• Like

Massage Bồng Lai

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
9/6/24
Chủ đề
19
214
162
0 ₿
E có vé phòng king bồn to a ạ . A sinh đã kiểm nhiệm từ lúc khai trương quán đến khai trương phòng VIP king đều đã được a Sinh kiểm nhiệm kkk

• Love

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,029
1,253
Sài Gòn
11 ₿
Nè bác ơi, có trả lời khúc trên á.

Massage Bồng Lai

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
9/6/24
Chủ đề
19
214
162
0 ₿
Dạ a . E làm ảnh hưởng đến buổi trải nghiệm của các a thật sự không có gì vui ạ . Đối diện và khắc phục chỉ mong xoa dịu đi phần nào ạ

ngothoituva

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/12/15
Chủ đề
1
3
5
34
0 ₿
Cơ sở vật chất thì công nhận mới, sạch sẽ, thái độ của các bạn lễ tân, locker tốt, nhưng kinh nghiệm xử lý tình huống của các bạn non quá.
Như bác nào nói ở trên thì đúng là cái giường bé quá, quay qua quay lại chỉ sợ rơi nên cũng có thể là một điểm trừ làm mất cảm hứng :)

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh