Q.7 Hụt mỹ nhân 69 gặp bé yêu 17 đáng yêu xinh đẹp damdang

Lượt xem: 236

An Anh

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
28/2/22
Chủ đề
7
20
19
0 ₿
Bữa đọc được bài rp 69 thấy quá ngon, làm nứng quá được hôm nghỉ phép xách xe lặn lội qua Q7 chơi Sala thử

Lặn lội đường xa sau 1 hồi khá gian nan cũng tới đc Sala, vô lễ tân được đón tiếp phục vụ tận tình, thấy mình có vẻ khá mệt lễ tân liền đem chai nước suối lạnh tới cho mình uống lấy sức, đi đường xa đc uống chai nước suối lạnh không gì sướng bằng. Sau khi uống nước nghỉ ngơi xíu đc lễ tân tư vấn và lựa số, do đi hơi vội mà quên book trước nên bị hụt em 69, lễ tân có giới thiệu đi thử số 17 cũng ngon lắm, ok chốt luôn

Lên phòng thì cũng xông hơi như đi mấy matxa khác, phòng matxa ở đây thiết kế cũng khá đẹp, sang trọng sang chảnh, mình cho 8đ về csvc

Xông hơi chừng 10p đi ra thì thấy e bước vào, vừa nhìn e là mình thấy mê liền

Face: 9đ đẹp, sang nhìn như hot girl người mẫu

Body đẹp, ngon nuột luôn

V1: đẹp, vừa tay, bóp sướng

V2: thon gọn, ôm gọn

V3: đẹp căng tròn, mịn màng, nhìn chỉ muốn ôm mông doggy

V4: quá ngon ngọt nước

Bé vô chào hỏi xong lau mồ hôi, giọng nói của bé ngọt mía lùi, nghe là mê, trong lúc chờ pha nước tắm, mình ôm bé liếm láp vuốt ve âu yếm mà nghe mùi thơm cơ thể của em thơm phức, như mùi gái tơ mới lớn, nhất là cặp vú của em, vục mặt vô ngực em bú quá đã luôn

Nước tắm pha xong vô bồn tắm em tắm cũng giống tắm onsen, cũng mơn trớn, liếm láp bú mút trong bồn tắm, kỹ thuật của em điêu luyện làm mình sém out trong bồn luôn

Tắm xong lên giường matxa, em làm matxa khỏe bài bản, chậm rãi có lực, làm matxa khỏe xong em bắt đầu trườn thái, vừa trườn vừa liếm khắp người cảm giác lưỡi em liếm nhột phê nổi hết da gà, liếm xong em quay lại 69, nguyên cái mông tuyệt đẹp ụp ngay trước mặt sướng quá trời, vừa hôn bướm vừa móc làm em sướng rên a á, nước chảy nhiều mình húp hết nước của em quá ngọt như nước suối thiên nhiên luôn. Do quá phấn khích lo liếm vét máng em nhiều mà quên phòng thủ nên sau 1 hồi bị em BJ dồn dập cuối cùng mình cũng bắn ra sung sướng, bắn ra hết nằm thở dốc nghỉ mệt 1 chút rồi tắm rửa lại, xong xuống thanh toán và ăn uống chút lấy sức ra về trong sung sướng