Q.5 - Huyền thoại 07 BB | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Huyền thoại 07 BB

Lượt xem: 310

xeko04

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/3/23
Chủ đề
1
7
5
Q5
0 ₿
chào các bác đồng râm.
Mấy bữa trước có hẹn với mấy đứa bạn tâm sự cuối tuần bên q5 , rượu vào lời ra , bọn bạn nó kể đủ thứ món ăn chơi trên đời làm người cũng nao nao. Sẵn cũng gần BB , lại đang có khuyến mãi nên rủ cả bọn sang chơi cùng mà từ chối hết , thôi đường ta mình ta bước vậy, bốc lịch ibox xin cái hẹn với 07 , đội trưởng cr7 của BB.:ami-(23):, chiến thần BB
Tới nơi , các anh lễ tân rất là niềm nở , vui vẻ chào đón, + 1₫ nhiệt tình.. Do có hẹn trước, mình đi gói nuru giảm khuyến mãi còn 299k nên 5p mình đã đc sắp xếp lên phòng.
Lên phòng mình vào xông khô cho tỉnh rượu bia , chuẩn bị cho cuộc chiến sắp tới. 5p sau em bước vào thì mình cũng đi ra , do cũng đã đi 07 vài lần nên cả 2 bỏ qua bước đầu hỏi thăm rồi đi thẳng vào bồn tắm để đc hòa quyện vào nhau bằng những cái ôm, cái hôn của cả thằng anh và thằng em dành cho em ấy. Mình lại đc trải nghiệm những kỹ năng tuyệt vời của cái lưỡi ma thuật , của cặp bưởi 5 roi đầy mê hoặc. Sau cùng , em cũng out shot 1 đầy thỏa mãn trong bồn.
Xong cả lên giường để 07 phục hồi lại sức khỏe , chuẩn bị cho hiệp 2 .
Cả 2 cùng tâm sự loài chim biển rồi thằng em lại không hiểu phong cảnh đòi chuyển cảnh khác thế là em ấy dẫn mình xuống phao làm nuru cho mình . Bài nuru em ấy trượt tới đâu , mình nổi da gà tới đó, đúng phê pha, em ấy làm nhẹ nhàng, nhưng đầy cảm giác, đc em chăm sóc tận tình mình cũng out shot 2 . Mình tắm rửa mặc đồ xong quay lại thấy lố giờ nhưng em ấy vẫn vui vẻ không hối thúc. Chào tạm biệt bằng 1 nụ hôn ngọt ngào, hẹn nhau lần tiếp theo
Số đo các bác nhìn hình rồi chấm điểm nhé. Ở ngoài mình thấy đẹp hơn nhiều.
Tick 299k tip 1tr ... Dưới mức 2tr 07 BB là 1 sự lựa chọn hàng đầu trong danh sách của mình.
Tip thêm cho mấy anh lễ tân 100k vì sự nhiệt tình .

Đính kèm

124.6 KB · Lượt xem: 127
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
968