Q.1 Ít Ai Biết Bé 29 Body Trắng Nọn Massage ĐuBai Q1

Lượt xem: 1,399

Anh Hùng Xả Stress

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/4/22
Chủ đề
7
115
27
0 ₿
Chào ae đồng dâm, thứ 6 mình tan công sở ghé thăm bé Đubai. Hôm nay đi Nha Trang đang ngồi bãi biển ngắm sóng viết mấy dòng khen bé cho ae đồng dâm biết.B37

Đến đưa code lấy vé đi thang máy lên phòng, được lễ tân và locker chào đón dạ thưa đàng hoàng, lên phòng cởi quần cởi áo vào xông hơi, xông hơi được chút thì bé vào phòng. Ngất ngây với body trắng nọn, khuôn mặt dịu dàng nụ cười xinh. Mình ngồi thêm xông hơi, ra nắm tay chào hỏi làm quen. Bé nói chuyện rất dễ thương được cái hay cười, mình sàm sờ chút và thấy sắc mặt của bé cũng rất dễ chịu, mình đứng phía sau lưng bé ôm bé và thổi vào tai bé, tay mình sở v1 xoa xuống v2 và v4 của bé thấy rất ổn và quá êm, động lực cho thằng cu te của mình dựng đứng như chuẩn bị trận địa.
Mình và bé thì thầm, bé xoay mình vào bồn tắm, mở nước mình và bé tắm vuốt ve trong bồn, body bé rất khiêu gợi, mình và bé làm tình sơ sơ rồi hốt nhau lên giường.yociexpress05yociexpress05

Mát xa khỏe, bé đám có lực, đầy đủ bài như thái, thảo dược đá nóng này nọ đủ phê.
Mát xa mệt, mình không biết che bé ở chỗ nào nữa, bé rất tài trọng cách làm tình, chà trườn liếm láp bài bản, vuốt ve thằng cu te của mình căng như dây đàn, mình sàm sờ cặp đùi và mông rồi nhẹ nhàng vào v4 lên luôn v1 xuống lại v3 và v4 rồi lại vòng 3 và lên v1 như đang chạy xe vậy nè, mắc kẹt trong 4 vòng của bé mà sướng nhất là v4 và v1 rê qua rê lại một hồi bé làm cho cu te của mình bắn ào ra như mưa đầu mùa, sướng trong cơn phê với body gợi dục của bé, nằm ôm bé chút rồi tắm rửa bé lau khô, bận đồ rồi bé bấm thang máy đưa mình xuống lễ tân rồi chia tay bé. Ra về mà còn lâng lâng trong cơn phê body của bé.

Face: tròn trắngyociexp75yociexp117yociexp117yociexp117
V1: tuyệt đẹp, ti hồng cứng
V2: eo trắng
V3: tròn
V4: cắt tỉa gọn gàng, đẹp khít, nước nhiều thơm như nước lèo.
Chấm điểm bé, 9/10 thân thiện nhiệt tình tay nghề cao, dịch vụ quá ổn.

Tic: 900k-100=800k. Tip 900k, bonus thêm 500k = 2,200k
Ngồi bãi biển mà còn nhớ bé, hôm nào về sẽ đến gặp bé tiếp.yociexp96

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn and xpress

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
178
83