Khác Joko spa - Đi cho biết với anh em

Lượt xem: 7,263

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
33
448
314
SG
0 ₿
Nghe danh Joko đã lâu mà chưa có dịp đi trải nghiệm. Trước Tết có khuyến mãi thấy cũng ổn nhưng chưa kịp đi thì nay lại thấy lên giá, mà nghe mọi người review ở đây hơi đỉnh trong phân khúc vuốt lướt nên thôi cũng xách xe đi thử.
Công đoạn book trước cũng bình thường nhưng cảm thấy cái style của lễ tân bên đây hơi kiểu khác người kk
Tới nơi ngồi chờ tầm 20 phút thì được em dẫn lên phòng. Do mới đi lần đầu nên cái gì cũng lóng ngóng, được cái em lễ tân hướng dẫn cũng nhiệt tình nên mọi thứ lại đâu vào đó ( em này chắc khác em trả lời lúc book ktv do thấy style khác nhau quá kk ). Được mời bánh, nước đầy đủ, ngồi ngắm lễ tân xem decor phòng khách cũng nhẹ nhàng, tình cảm.
Giao diện ktv làm cho tui nhìn cũng ok, da trắng dáng cao hơi có da có thịt, tóc vàng, mặt dễ thương bonus người chơi hệ tha thu. Thay đồ ra rồi tròng cái quần lót giấy vào, ngồi ngâm chân xíu thì em lau chân rồi bắt đầu bài massage. Phần nằm úp cũng ráng cảm nhận xem có gì thú vị không. Em cũng bắt đầu bằng ấn sau đó vuốt, phần lưng thì không dùng dầu, từ phần mông trở xuống thì mới bắt đầu vuốt dầu. Chăm sóc mông, đùi khá kỹ nhưng tuyệt nhiên không vuốt khe, ấn huyệt đít. Phần ngửa lên thì lại làm từ dưới lên, làm bên này thì đắp khăn bên kia. Vuốt cũng có điểm nhấn nhá, những chỗ nhạy cảm thì hay đi lại nhiều lần nên cũng hi vọng có chuyện gì xảy ra sau đó. Sau khi em vuốt cho cơn nắng của tui lên tới cao trào thì tui cũng không khách sáo mà mồi chài, năn nỉ ỉ ôi với em. Với đầy đủ các lý do than thở này nọ thì cuối cùng em cũng thương tình mà giúp tui giải phóng những thứ tích tụ trong người.
Tui đi gói 90p được thêm cái promo cổ vai gáy 15p cộng hẳn vào thời gian làm nhưng sao vẫn thấy thời gian trôi nhanh quá. Mà cơ bản giá 90p sau khi nâng đã cao nên nếu đi nhiều thì hơi đau ví.
Về phần massage: theo cảm nhận cá nhân thì bài bản do ở đây tiêu chuẩn là vậy nên em nó sẽ làm kỹ từng phần nhưng cũng chưa tới mức phê pha như anh em nói. Với mức giá hơn hẳn Orchids, Hasu nhưng cảm xúc đem lại vẫn chưa phê lắm nên chắc tui vẫn nghiêng về đi 2 chỗ này hơn ( Orchids đâu đó vẫn có em đáp ứng tiêu chuẩn bài bản, đủ bài; Hasu cũng có 1 em kỹ thuật vuốt khá phê).

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
277
121
0 ₿
Hasu e nào lm ok bồ.tính ra Hasu giá cao hơn orchird mà thấy phốt nhiều quá..

• Like
Điểm cảm xúc: Myth

sieumegai35

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/2/22
Chủ đề
0
57
18
0 ₿
Hasu thì phòng ốc thoải mái hơn bên này ,bên này phòng nhỏ chật hơn không có xông hơi ,với tắm trong phòng với cửa bên ngoài nhìn vào được nên hj mấy em nó trùm hẳn cái khăn lên rồi hj ,khám phá cũng không thoải mái kiểu nó lén lút còn bên hasu với orichid kiểu hj là có trong đó rồi nên cũng thoải mái hơn nghe nói hasu mới tuyển thêm mấy em mới mà chưa biết sao ,đi 1 em quen ở đấy cũng thoải mái khám phá !

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Nam1234 and Myth

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Cá nhân tôi rất ghét nhất vụ năn nỉ nên theo mô tả của anh bạn thì tôi gạch tên cơ sở này ngay.

• Like

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
25
2,482
2,525
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thanks người anh em đã chia sẽ rõ ràng vấn đề
Đã bỏ tiền ra mà dịch vụ nhận lại chưa tương xứng.
Rồi phải năn nỉ chờ đợi sự ban phát kkk
Chốt. Chưa từng đi thì không nên lui tới

• Like
Điểm cảm xúc: THICHVU, Anh Nam1234 and Myth

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Mới đọc em tóc vàng tưởng là em kia, đọc đến đoạn bonus có thathu là biết đc là ai rồi, kaka.
Đồng ý với các bác là bên Orchild và Hasu công đoạn thư giãn sẽ thoải mái hơn bên Joko. Nhưng như vậy ko đc gọi là massage Aroma hay là lingam. Tập trung quá vào phần HJ sẽ mất đi tính thú vị của việc masssge dầu.
Dù sao mừng bác thớt có buổi trải nghiệm khá thành công bên Joko

• Like

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
328
78
33
0 ₿
Vé cao. Đi chán lắm. Qua spa ngõ đi

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm and Myth

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
33
448
314
SG
0 ₿

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
33
448
314
SG
0 ₿
Tui cũng ko thích phải năn nỉ nhiều nên hay đi Orchid, mà ở đây ko có dịch vụ đó nên phải dùng 3 tấc lưỡi thôi bác, chứ vuốt ko cho ra lại phải chạy qua Orchid thì mệt kk

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
58
66
0 ₿
Bởi vậy mới thấy khó ở thể loại massage vuốt này. Lúc đầu người ta thích đi massage khỏe rồi thỉnh thoảng vuốt sâu tìm cảm xúc, khi mà cảm xúc phê pha quá rồi thì lại muốn sâu hơn, mạnh hơn. Chỗ nào có sẵn đoạn happy ending luôn thì coi như mãn nguyện, nơi nào không có mà lúc đó phê quá rồi thì phải uốn lưỡi để được cho ra.

• Love
Điểm cảm xúc: THICHVU

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Bạn đã nói chính xác vấn đề.

• Like
Điểm cảm xúc: SamuraiSG

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Bác lại hiểu nhầm mục đích của kiểu massage này rồi. Cái đoạn cảm xúc phê là để các bác dành cho bạn gái hoặc vợ. Trường hợp chưa có thì ko ra cũng tốt thôi. Giúp bác giữ lâu cho những lần sau. Cứ phê là các bác đòi ra. Em KTV làm tay thì vẫn chưa chịu, phải đụng chạm, sò mó...giống như đi mệt kiểu HJ luôn rồi, kaka

• Like
Điểm cảm xúc: SamuraiSG

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Đấy đi lần đầu đã có HJ vậy mà có những đứa kêu làm lén.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Ngôn từ không phù hợp
Vậy mà nhiều thằng ngu nó kêu là làm lén rồi sợ phanh khui ra mất chỗ chơi này nọ cũng đến lạy mấy thằng này thiệt. Đi chơi bỏ tiền ra mà làm như ăn xin ăn trộm sợ đủ thứ.