Gò Vấp K25, trẻ đẹp 2k3 dành cho các bác thích gặm cỏ non

Lượt xem: 1,679

chan rau

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
3
27
1
0 ₿
Lại là mình đây 1 vị khách quen của massage ánh dương gò vấp, mặt mình chai lì nơi này đến nỗi mỗi lần vào đây là anh chủ nơi này tự động giảm cho mình 30% giá vé mình cũng hơi ngại kakakaka.
Để không làm mất thì giờ của các anh e thì mình hôm nay xin phép được vào thẳng vấn đề chính rì viu cô bé ktv 25 này vì thấy bé cũng rất xinh rất trẻ khá là oke.
Đây có lẽ là cô bé trẻ nhất trong danh sách mình đc các em ms phục vụ. Chắc bé năm nay vừa tròn 18, đôi mắt long lanh, gò má ửng hồng tuổi mới lớn cùng với cái miệng nhỏ nhắn xinh xắn lúc bj cho mình khá là e thẹn ngại ngùng.
Ưu điểm: trẻ đẹp, mặt xinh 3 vòng vừa vặn dáng người minhon.
Nhược điểm: chắc do bé còn trẻ nên đấm bóp còn có hơi nhẹ tay nhưng mình vẫn khá hài lòng vì phần bj bé làm rất là chu đáo nhiệt tình.
Phần mình ko quên bo cho lookker 100k vì hôm nay có đi chung với xếp dặn dò em nó anh thì sao cũng được nhưng xếp anh phòng bên cạnh phải chu đáo. Chú em này khá là tinh tế nói vậy thì e sẽ đưa cả 2 bé ngon lên cho cả a và xếp anh luôn, đúng như dự đoán thằng em nó xếp cho mình con bé 25 này trẻ quá trẻ, hồ sơ đi massage của mình cũng khá nhiều em vậy mà hôm nay lần đầu đc trãi nghiệm 1 bé trẻ như này, bé nói giọng miền bắc nghe cũng khá là dễ thương. Đúng là e trẻ nên phần nước nôi đầy đủ, trong quá trình mình đc bé trường thái cà ngực cà mong mình cảm nhận được cô bé của em này nước nôi lênh lánh, thật sự rất kích thích nên mình hứa vs bé là a sẽ rì viu cho em trên diễn đàn để các đồng dâm tới ủng hộ bé.

Thach sanh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/12/20
Chủ đề
3
17
8
0 ₿
Ôi nghe bác mà e sắp rụng trứng rồi đây