Gò Vấp Kai Havert đã đem tôi gặp em như thế nào!!

Lượt xem: 1,256

nkyd59

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
11
42
31
27
TPHCM
0 ₿
Như tiêu đề thì nhờ trận đấu quá tệ đối với cá nhân Kai công chúa đã ấn định tỉ số 0-0 trận Chelsea-Liver. Hí hửng vì được trúng vé nên cả ngày cứ lên AD kiếm review mấy bé nào hot hot. Đọc khá nhiều bài về bé 24, 11 ,... nhưng vẫn không thấy hợp gu mình cho lắm, Chỉ có mỗi bé 22 là đúng ý mình thôi. Thế là bấm bụng tối chiến bé 22 gấp.
Trước khi đến cơ sở mình có gọi đặt trước bé và tầm 25p nữa tới nơi. Vì đây là lần đầu tới Ánh Dương nên cũng khá bở ngỡ, nhân viên phục vụ ở đây rất oke, rất nhiệt tình. Cơ sở vật chất thì khá hiện đại, phòng ốc rộng rãi luôn. (Chấm 10/10) . Mình lên phòng xông hơi đợi bé tầm 15p là bé xuất hiện. Ấn tượng đầu là 1 cô bé nhìn dễ thương, trắng ơi là trắng, da dẻ phải gọi là tuyệt vời. Hỏi thăm bé 1 tí thì mới biết bé cùng quê với Sơn Tùng, sinh 2k1, còn tên thì hổng nói. Vừa ngồi tâm sự vừa mân mê 2 bầu sữa bé ôi ta nói nó đã, lột yếm ra mới thấy 2 đầu ti hồng hào, nhỏ tí, xịn vl luôn. Khi mình đưa đầu lưỡi vào thì bé rùng hết cả mình rất kích thích.

Vào trận thủy chiến thì bé tắm rửa cho mình rất kỹ càng nha, gội đầu, rửa chim bằng DDVS các kiểu kèm xí mơn trớn ban đầu. Bé làm tới đâu phê tới đó, thằng em mình chịu k nổi cứ ngóc đầu dậy hoài. Sau đó 2 đứa bắt đầu trận khỏe, ta nói bé làm khỏe hơi bị đỉnh. Từ đấm lưng, giãn gân cốt và đặc biệt là bẻ khớp, dọc xương sống mình bé bẻ kêu hết không còn một tiếng, trời má nó phê ơi là phê, bác nào đam mê bộ môn bẻ khớp nhớ nói bé bé làm cho nhé, k tiếc tuổi thanh xuân đâu.

Đến hồi kết bé bắt đầu dọc dọc thằng em mình để kêu nó dậy, cái lưỡi bé liếm quá ác liệt, đi tới đâu là rợn tóc gáy tới đó. vừa liếm bé vừa lấy tay mình đặt lên bé, ý bé bảo làm cho bé sướng nữa đừng có mà tham lam như thế :)). Chuyển qua tư thế 69 huyền thoại và trận đấu kết thúc trong sự sung sướng. Đặc biệt là bé ngậm thằng em cho đến khi nào nó xìu xuống bé mới buông tha.

Review này mình có không kể một chi tiết, để các bác tự trải nghiệm nhé. Nói ra mất hay, ở phần đánh giá dưới tôi không chấm điểm chỗ đó thì các bác hiểu là nó xuất sắc đến cỡ nào.

Đánh giá: Face 8/10 (dễ thương)
v1 : 9/10 (xuất sắc)
v2: 8/10
v3: 8/10

Chắc chắn 100% quay trở lại thăm bé trong 3 4 ngày tới nữa. Ae nên tranh thủ ghé sớm nhé chứ sắp tới bé sẽ về nghỉ một thời gian
Cảm ơn bé đã cho tôi một đêm trọn vẹn

• Wow
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
887
3,242
1,639