Karaoke Karaoke đã khác xưa

Lượt xem: 7,463

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Đâu có a, nhiều khi noa vui cũng vui dữ lắm á

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
KARAOKE !!!!
KA xong roài RA mà là lầm lũi bước đi RA cửa , đâu phải 5 người cùng đi KARAOKE với nhau (Beer Ôm "tay vịn") , thì khi TÀN TIỆC cả 5 người bằng hữu ấy đều "nhà có điều kiện" , "dư dả" hết cả 5. Ra chơi là share bill , nhẹ nhẹ móc hầu bao tiêu hao 2 , 3000k cho 1 lần đi Ngồi Beer Ôm "tay vịn".
Trong Team mấy anh em đi cùng 3 ông nổi hứng đi tới Z với em đào ngồi vs mình, 1 ông đi Massage thư giản, 1 ông kinh tế hok tốt lầm lũi phóng xe dzìa nhà ngủ. :(

Đi anchoi theo Team thì cá nhân JL nghĩ rằng đã đi Beer Ôm "tay vịn" , thì anh em chơi thân với nhau cùng đi với nhau nó mới dzui dzẽ mới bung xõa quẫy banh nóc cùng nhau được...
Trong buổi tiệc , buổi đi RELAX họp mặt mấy người anh em hảo hữu như này đi ngồi với nhau , cuối buổi tàn tiệc thanh toán bill xong thì khi đi ra về cả mấy anh em cũng cùng đi "xả" bé ciu cùng nhau mới trọn vẹn một ngày đi chơi của cả Team , chứ người đi người về thì mình thấy lòng hok dzui cho lắm... Vì nếu ta đã xem nhau là hảo huynh đệ thì đi anchoi cùng nhau thì chơi cho tới cùng tới bến với nhau, bản thân mình đi tìm chổ RELAX "bé ciu" mình sướng một mình mà vài ba người trong Team đi chơi cùng mình ngày hôm ấy dừng cuộc chơi bỏ về mình cũng thấy chạnh lòng và buồn lòng một chút.

Tiệc tùng nhảy múa chỉ là bạn
Tiệc tàn ngồi lại mới là thân.

Thế nên JL chỉ đi Beer Ôm "tay vịn" khi ĐI KHÁCH (đi với đối tác, mối quan hệ công việc) , hoặc dẫn mấy tay Sếp Tổng đi để lấy lòng mấy ổng thôi àh có thế mình mới dễ trốn dzìa Saigon đột xuất trong ngày đi thăm mấy Em Gái Matxa được ;)

Tửu nhập tâm như hổ nhập lâm
Hổ chưa nhập lâm thì cuồng dâm nổi loạn.
Rượu nhập tâm cuồng dâm nổi loạn
Tâm nhập rượu đè ụ lung tung.

Cùng là đàn ông , là đồng dzâm nên có đi chơi cùng nhau ít nhiều mình nên tinh tế một chút đừng để bất kì người anh em trong Team đi chơi với nhau thấy hok vui dù chỉ là một chút có như vậy mới kết nối tình bạn tình đồng dzâm với nhau bền lâu.

Với riêng JL trước khi lạc vào chốn yên hoa nào để giải sầu , tùy đối tượng mà mình chọn điểm đến thích hợp để mọi người cùng vui...
Hẹn nhau ra Tửu Lâu bảo Tiểu Nhị mang vài ba cân thịt bò , vài ba vò rượu Nữ Nhi Hồng ngồi nhâm nhi với nhau ngà ngà say ta lại cùng nhau đi Massage.
Matxa tuy xa mà gần , mãi là chân ái ^^!

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: MrxXx, Giàhamzui and Hongtintuc

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đi KA cùng nhau , RA thì mạnh ai nấy lầm lũi bước đi RA cửa , nên hok hề OK! chút nào hết.
RA thì cùng nhau "ra" thì tất cả mấy anh em cùng nhau đi mới cùng thấy sung sướng , chứ bản thân mình muốn "sướng" tự sướng lúc nào thì hổng được nè...
Đã anchoi theo Team thì mình phải vì mọi người , dù mọi người có xem mình như MỌI thì mình cũng thấy dzui dzẽ , miễn sao nguyên Team anh em mình cùng dzui vs mình là Ok! 3 Con Dzê... như vậy buổi đi RELAX cùng mọi người niềm vui trọn vẹn mới thư giản tinh thần và thể xác được :D

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and Hongtintuc

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,853
4,623
30 ₿
có vẻ hợp lý đó, làm chuyến vậy đợt cuối tháng này đi kkk

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,853
4,623
30 ₿
đi karaoke phải có team hợp mới dễ thăng hoa hả anh kkk

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,853
4,623
30 ₿
khổ thế đấy bạn, toàn để khách hàng chịu phần thiệt, còn phần lời là quán và mấy em đào hốt hết :big-smile:
hoy a nghỉ ún bia dòi, ún mấy chỗ này vừa tốn vừa hại mà vừa tức :sprite-194:

• Love
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,853
4,623
30 ₿
thôi né khu này ra, còn nhiều khu để khám phá đúng hok @L.O.X :sprite-48:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,186
Hang Thỏ
64 ₿
Kara này chưa bao h đi. Nghe bác nói hết dám đụng môn này. Thay vào đó vô nhà hàng phòng vip còn vui hơn bác ah:sprite-166:

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,186
Hang Thỏ
64 ₿
Phòng vip h thấy cũng vui lắm đó bác. Có mấy em phục vụ váy ngắn sát bước vô lại còn mình dây nữa. Giá cùng lắm gấp đôi bàn thường. Nhưng thêm típ các bé :sprite-37:

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Có được sờ mó mấy em ko bác hay chỉ ngắm cho vui kkk.

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
lão X tâm sự, ngồi ngẩm lại thấy cũng đúng quá chứ, tui thì giờ cứ kiếm chổ đi mối cho chắc cú, chứ giờ mà kêu đi quán lạ (trừ khi có anh em thân quen dắt đi chung) thì thôi cho xin nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,853
4,623
30 ₿
tình hình dạo này thấy mất cảm xúc về karaoke, theo như lời bên massage là công nghiệp đó Lão Jen, đôi khi đi quán quen ruột luôn ấy nhưng cũng không kiểm soát được việc vòi tiền..... đi xa bờ thấy có vẻ an toàn hơn hehe