Karaoke Ôm Bình Tân!!!!

Lượt xem: 19,510

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kenclub999

Tù Binh
Banned
30/12/16
Chủ đề
1
4
10
38
0 ₿
karaoke chổ này 1 câu thôi chơi rất ok , không tin cứ thử :) ........
_ Dàng đào gần 40 em . Lựa thoải mái mà karaoke em út còn chịu quậy nửa kìa , chứ không phải như những quán karaoke khác để tay lên hất ra đâu nha :)))
+ em út có đi chợ ko mặc đồ lót vậy là đủ hiểu rồi.
+ chân dài có chân gắn có mập ốm có đầy đủ :)))
_ csvc sạch sẽ đẹp nhưng ko sang trọng ....
_ Gía bia dao động từ 30k trở xuống tùy loại bia nha ae... ka 120k / 1h . em út thì tip 200k - 300k- 500k tùy a e .
_ Nói về quán này thì khu vực này quán như này vào chơi là đáng đồng tiền bát gạo nhất rồi , tại sao tui lại nói như vậy ư , vì đi nhìu nên rút ra kinh nghiệm :) .
_ Quán này chắc cũng nhìu anh em thường đi khu này sẽ biết dàng đào ngày càng đổi mới ngày càng đông đúc...
_ Ai chơi mô hình này thì đi thử cho biết rồi về là rp cho tui . Đặt gạch and like sẽ có thông tin :)))))
Ep FaceBook ken ken sẽ nhận dc thông tin cho những bạn thích mô hình này.

kenclub999

Tù Binh
Banned
30/12/16
Chủ đề
1
4
10
38
0 ₿
nhắn tin tùm lum mình trả lời mỏi tay quá @@.
DC : quán lê tâm 2 đường lê văn quới
có hình cho a e thị dâm , khakha

Đính kèm

• EM LT2 LVQ.jpeg
    EM LT2 LVQ.jpeg
    28.4 KB · Lượt xem: 1,517
  • Like
Điểm cảm xúc: binladen

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Đi 1 mình cũng được mà phí lắm với ko vui, ko lẽ bác với e nó uống, rồi ko lẽ có 2 người thay phiên nhau ca, chán với mệt lắm, tốt nhất là đi tầm 3 4 anh em là ok cho nó có không khí, mình mới đi 1 quán bên Q12 mà chổ này thích hợp tiếp khách hơn

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
ố ô. mình nghĩ bác thớt nên share inbox, vì post công khai vậy rất dễ bị Hugo úp sọt... biết là share cho a e, nhưng mô hình này nên bí mật 1 chút thì sẽ bảo toàn hơn. vài ý kiến đóng góp. chúc các bác zui ^^

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Xàm. Ăn mặc thì kính cổng. Trang bị kỹ tận răng. Bài hát thì xưa. Vừa sờ thì bị đẩy ra. Để nghị mod xử lý đi.

• Like
Điểm cảm xúc: Only0ne, lbb149 and MrxXx

Only0ne

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
2
19
7
Hcm
0 ₿
Bài này Pr chắc luôn. Mới chuột bạch mà thấy quá thất vọng, đào thì ngồi đc 10 phút xong ra ngoài đến 20'. Lên ngồi 10' nữa xin đi thay đồ. R kêu e có việc cho em về sớm. Muốn chửi thề ghê.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.