Karaoke Karaoke ôm Sài Gòn

Lượt xem: 281,220

Nhut3006

Luyện Khí Massage
7/5/18
237
46
bác love có hay đi không xin cái zalo để đi cùng với .

Tommy Nguyen

Bé Tập Massage
8/2/20
39
1
Karaoke ôm Ai giờ thời buổi khủng hoảng kinh tế mà chơi nữa , muốn chơi Cà phê gái xuống Trần Bình Trọng Quận 5 cà phê sang trọng New Xena lắm gái đẹp nếu dẻo miệng và chịu chi .B11

Tiều Phu

Bé Tập Massage
4/2/20
10
5
31
Karaoke ôm Ai giờ thời buổi khủng hoảng kinh tế mà chơi nữa , muốn chơi Cà phê gái xuống Trần Bình Trọng Quận 5 cà phê sang trọng New Xena lắm gái đẹp nếu dẻo miệng và chịu chi .B11
Bác nói vậy là sai rồi, mặc dù kinh tế khủng hoảng thật, nhưng mà phải có để tiếp đối tác, đi 1 team nhiều người thì phải chơi karaoke, chớ massage hay cafe mà kéo hơn 10 người vào thì kì, nhiều lúc có sếp thì càng không được đi thẳng vấn đề như vậy, sếp phải vui trước rồi mới chơi sau.

• Like
Reactions: Tommy Nguyen

Tommy Nguyen

Bé Tập Massage
8/2/20
39
1
Bác nói vậy là sai rồi, mặc dù kinh tế khủng hoảng thật, nhưng mà phải có để tiếp đối tác, đi 1 team nhiều người thì phải chơi karaoke, chớ massage hay cafe mà kéo hơn 10 người vào thì kì, nhiều lúc có sếp thì càng không được đi thẳng vấn đề như vậy, sếp phải vui trước rồi mới chơi sau.
Mỗi người một suy nghĩ ok B11

THOR2017

Luyện Khí Massage
9/10/17
309
60
33
giá tip karaoke giờ cũng 5x - 1ch rồi, bác nào biết chỗ nào tip 5x mà cho sờ bóp với mặc đồ mát mẻ tý hok

Kimmaosuvuong

Bé Chưa Biết Gì
18/3/20
7
0
28
A e ai biết qan karaoke bận đồ xuyên thấu.hay đồ lót.hoăc tới z.giới thiệu giúp mình với.cám ơn a e..

thichomgai

Bé Chưa Biết Gì
18/3/20
2
0
Lập team đi chơi cho vui nào
Mình cũng khoái thể loại này mà k quen biết, lâu lâu đi toàn ngồi ôm eo chán chết

Tiều Phu

Bé Tập Massage
4/2/20
10
5
31
Cho tui Thông tin của bác đi. Tôi có để Sđt ở trên rồi đấy!
em có quen thân và mami ở TQK, bớt dịch pác nào cần ib em dắt đi làm quen ^^
xuyên thấu, lọt khoe, nhún nhẩy, abcxyz, đầy đủ. mà quen thân nên được cái ko bào bia :)))))))

thichomgai

Bé Chưa Biết Gì
18/3/20
2
0
Khu Tên Lửa chơi vui k ae. Ai biết quán nào trên đó thì chỉ mình với

hieu123

Luyện Khí Massage
14/1/20
270
61
30
Giờ có quán nào được ko máy bác...
Cho mình Xin địa chỉ để mình đi nhak
Gia b nhieu 1 em vay ah

Thong Le

Bé Tập Massage
2/3/20
21
1
51
Mình chỉ giới thiệu qua thôi bạn, vì trong đây nhiều bác biết lắm. Nếu bác đi chơi nhiều sẽ biết tất cả các chỗ này thôi, bác có nhu cầu như thế nào mình có thể giúp bác lựa chọn chỗ ăn chơi phu hợp với bác.
May quan nay bay jo chac Dep het rui nhi

Thong Le

Bé Tập Massage
2/3/20
21
1
51
Mình chỉ giới thiệu qua thôi bạn, vì trong đây nhiều bác biết lắm. Nếu bác đi chơi nhiều sẽ biết tất cả các chỗ này thôi, bác có nhu cầu như thế nào mình có thể giúp bác lựa chọn chỗ ăn chơi phu hợp với bác.
Hi

Thong Le

Bé Tập Massage
2/3/20
21
1
51
Mấy chỗ chất lượng như trong bài này thì khó lòng mà đi 1 vài người nhé. Hoặc chí ít bạn phải quen thì họ mới tiếp.
Mà nói thật tui cũng lâu lâu căng thẳng cần la hét cũng muốn tìm 1 em mà hát hò cho nó giải tỏa mà không cần phải ăn nhậu bù khú với lũ bạn mà không biết đi đâu.
Lập team đi chung choa vui bac nhi

Mở ảnh nền