Karaoke Karaoke ôm Sài Gòn

Lượt xem: 286,531

Kimmaosuvuong

Bé Chưa Biết Gì
18/3/20
7
0
28
Hết dịch.a e biết quán nào karaoke bận đồ xuyên thấi.lọt khe.chỉ mình vs. Xin cám ơn..nge nói mà ko biét chổ đi

Kimmaosuvuong

Bé Chưa Biết Gì
18/3/20
7
0
28
Boss bên hướng bình chánh đấy, nhưng giá chát, bù lại đúng yêu cầu bác xuyên thấu.
Chát là tiền tip nhiu bác.. để mình liu cơm gắp mắm đi cho biét vs ngta. Đó giờ nge vs xem trên mang. Chưa thấy bao giờ

AnDyMuRay

Luyện Khí Massage
25/10/18
263
74
36
Chát là tiền tip nhiu bác.. để mình liu cơm gắp mắm đi cho biét vs ngta. Đó giờ nge vs xem trên mang. Chưa thấy bao giờ
Boss thì tầm bill với tip luôn tầm 3 củ là ổn, muốn chắc thì đi với mấy mem hay đi đó , để được ổn áp bill. như tui hay đi với bác @loveofsex đấy. bill nhẹ hẳn

Kimmaosuvuong

Bé Chưa Biết Gì
18/3/20
7
0
28
A e nào biết karaoke nào xuyên thấu lot khe giá mềm ko..tính đi cho biet mà gần nhà thì 3m. Nge chua qa.có quán nào mềm ko.xin chỉ giáo

hieu123

Luyện Khí Massage
14/1/20
270
62
30
Quan nào vậy may bác....cho minh xin địa chỉ với...gia mềm mềm nhak...cam ơn may bac

May0907

Bé Chưa Biết Gì
25/11/19
4
1
30
168 âu dương lân
Chủ đề này có vẻ sôi nổi..e làm ktv cũng dc 3năm giờ đang làm bên quận 1...e bốc đào luôn..nói chung ae hk trong nghề cũng hk hiểu hết dc có cái gì thế nào...mỗi ng 1sở thích có bác thích massage bác thì đi bụp luôn có ng thì thích môn thể nào ktv này cái gì cũng có cái hay..nhưng nói chung cái kara này phải đạn mạnh xíu đào thấy mình bung nó mới máu còn e e làm lâu r...ngày nào cũng nhìn riết cũng chán vs lại thấy nó phí quá

loveofsex

Sứ Giả Cung Trăng
6/12/16
2,001
795
Chủ đề này có vẻ sôi nổi..e làm ktv cũng dc 3năm giờ đang làm bên quận 1...e bốc đào luôn..nói chung ae hk trong nghề cũng hk hiểu hết dc có cái gì thế nào...mỗi ng 1sở thích có bác thích massage bác thì đi bụp luôn có ng thì thích môn thể nào ktv này cái gì cũng có cái hay..nhưng nói chung cái kara này phải đạn mạnh xíu đào thấy mình bung nó mới máu còn e e làm lâu r...ngày nào cũng nhìn riết cũng chán vs lại thấy nó phí quá
inbox l.o.x chỗ bác nhé. được thì triển luôn

Vista

Bé Chưa Biết Gì
28/10/20
9
1
Cũng muốn trải nghiệm thử dịch vụ Kara này, anh em ai có team thì cho mình xin vào

Mở ảnh nền