Karaoke ôm Sài Gòn

Lượt xem: 243,509

Thong Le

Bé Tập Massage
Reaction score
1
Mình chỉ giới thiệu qua thôi bạn, vì trong đây nhiều bác biết lắm. Nếu bác đi chơi nhiều sẽ biết tất cả các chỗ này thôi, bác có nhu cầu như thế nào mình có thể giúp bác lựa chọn chỗ ăn chơi phu hợp với bác.
Hi

Pretty Bboy

Massage Nghiệp Dư
Reaction score
20
Ae lập team di kara sau dịch add zalo mình vs!! 0336 702 302

Thong Le

Bé Tập Massage
Reaction score
1
Mấy chỗ chất lượng như trong bài này thì khó lòng mà đi 1 vài người nhé. Hoặc chí ít bạn phải quen thì họ mới tiếp.
Mà nói thật tui cũng lâu lâu căng thẳng cần la hét cũng muốn tìm 1 em mà hát hò cho nó giải tỏa mà không cần phải ăn nhậu bù khú với lũ bạn mà không biết đi đâu.
Lập team đi chung choa vui bac nhi

Kimmaosuvuong

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
0
Hết dịch.a e biết quán nào karaoke bận đồ xuyên thấi.lọt khe.chỉ mình vs. Xin cám ơn..nge nói mà ko biét chổ đi

Kimmaosuvuong

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
0
Boss bên hướng bình chánh đấy, nhưng giá chát, bù lại đúng yêu cầu bác xuyên thấu.
Chát là tiền tip nhiu bác.. để mình liu cơm gắp mắm đi cho biét vs ngta. Đó giờ nge vs xem trên mang. Chưa thấy bao giờ

AnDyMuRay

Massage Lão Thành
Reaction score
68
Chát là tiền tip nhiu bác.. để mình liu cơm gắp mắm đi cho biét vs ngta. Đó giờ nge vs xem trên mang. Chưa thấy bao giờ
Boss thì tầm bill với tip luôn tầm 3 củ là ổn, muốn chắc thì đi với mấy mem hay đi đó , để được ổn áp bill. như tui hay đi với bác @loveofsex đấy. bill nhẹ hẳn

Kimmaosuvuong

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
0
A e nào biết karaoke nào xuyên thấu lot khe giá mềm ko..tính đi cho biet mà gần nhà thì 3m. Nge chua qa.có quán nào mềm ko.xin chỉ giáo

hieu123

Massage Lão Thành
Reaction score
59
Quan nào vậy may bác....cho minh xin địa chỉ với...gia mềm mềm nhak...cam ơn may bac

traisitinh

Bé Tập Massage
Reaction score
6
vào karaoke ôm là thường tới z luôn hả các b

JACKBONE

Bé Tập Massage
Reaction score
7
Karaoke chưa mở mà ae đi giờ có khi bị gì là toang nha

Syro

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
0
Khu vực bình chánh có quán nào ko fen

May0907

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
0
Chủ đề này có vẻ sôi nổi..e làm ktv cũng dc 3năm giờ đang làm bên quận 1...e bốc đào luôn..nói chung ae hk trong nghề cũng hk hiểu hết dc có cái gì thế nào...mỗi ng 1sở thích có bác thích massage bác thì đi bụp luôn có ng thì thích môn thể nào ktv này cái gì cũng có cái hay..nhưng nói chung cái kara này phải đạn mạnh xíu đào thấy mình bung nó mới máu còn e e làm lâu r...ngày nào cũng nhìn riết cũng chán vs lại thấy nó phí quá

loveofsex

Sứ Giả Cung Trăng
Reaction score
639
Chủ đề này có vẻ sôi nổi..e làm ktv cũng dc 3năm giờ đang làm bên quận 1...e bốc đào luôn..nói chung ae hk trong nghề cũng hk hiểu hết dc có cái gì thế nào...mỗi ng 1sở thích có bác thích massage bác thì đi bụp luôn có ng thì thích môn thể nào ktv này cái gì cũng có cái hay..nhưng nói chung cái kara này phải đạn mạnh xíu đào thấy mình bung nó mới máu còn e e làm lâu r...ngày nào cũng nhìn riết cũng chán vs lại thấy nó phí quá
inbox l.o.x chỗ bác nhé. được thì triển luôn