Karaoke Karaoke ôm Sài Gòn

Lượt xem: 345,421

nhenden279

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/7/16
Chủ đề
2
17
18
38
0 ₿
Hy vọng topic của mình giới thiệu một số điểm về karaoke

Sau một thời gian check choát khá nhiều và chơi khá nhiều ở các tụ điểm khác nhau, nhiều loại hình khác nhau mình vẫn thích đi karaoke hơn các loại hình khác do công việc bận rộn cũng như không có thời gian.

Trong các loại hình ăn chơi thì vô karaoke có vẻ là khá tốn tiền nhất vì phải thanh toán tiền hoá đơn, chi phí bo cho quản lý và đào (bác nào chủ xị rủ đi nhậu thì thường thanh toán). Tuỳ theo túi tiền các bác có thể lựa chọn các quán sang, cao cấp ở quận 1 thấp hơn là quận 5 và cuối cùng là các quận còn lại.

Tuỳ theo mỗi quán và quản lý thì giá cả được tính khác nhau về tiền karaoke, tiền bia, tiền bo, tiền mồi và các thứ linh tinh khác như trái cây, đồ khô, đậu phộng, ... Tại mỗi quán có nhiều quản lý khác nhau, nếu bạn quen quản lý nào thì khi liên lạc quản lý đó sẽ tiếp bạn và điều đào cho bạn lựa.

Về giá bia: giá dao động từ 34K trở lên tuỳ theo vị trí quán

Về giá rượu: quán tính gấp đôi giá mua ở ngoài; đồ ăn gọi thêm cũng tính như vậy

Về tính phí karaoke: thông thường từ 170K/ giờ trở lên

Về đào: giá ngồi với mình khoảng tầm từ 200K trở lên tại các quán vùng ven, các quán sang ở quận 1 như MTV, KTV, ... thì từ 500K trở lên và thông thường bạn phải bo cho quản lý nữa.

Thông thường mình hay đi karaoke sau khi nhậu tăng 1 với bạn bè, tăng 2 thì gọi các chiến hữu thân thiết đi thông thường *** bạn từ 3 -7 bạn sẽ vui hoặc đi tiếp khách cũng vậy.

Về các quán karaoke quán càng sang thì chỉ hát hò ôm ấp và đi ra ngoài (giá đi ra ngoài tuỳ thuộc vào sự thoả thuận của bạn và giá thấp nhất theo quy định của quán vì đào nào cũng muốn được giá), một số quán sẽ cho tới Z nếu và quản lý thật sự tin tưởng và quen biết thân nhưng các quán sang ở quận 1 thì không có.

Chi phí đi karaoke ôm thông thường từ 1tr.d/ người trở lên bao gồm tiền bo và mồi, tuy nhiên khi đi karaoke bạn sẽ có quyền lựa chọn đào có hợp nhãn với bạn không, bạn càng thân thiết và quen với quản lý bao nhiêu thì càng vui vẻ do quản lý biết tính bạn sẽ lựa chọn cho bạn đào. Đào trong karaoke chắc chắn sẽ đẹp hơn nhiều so với hàng vì hầu hết các em đều sành điệu trong ăn mặc và ăn chơi, một số đào là sinh viên đại học hoặc dân văn phòng do đó nếu bác nào cao tay có thể cua làm bồ nhí.

Các quán sang: KTV, MTV trên đường TND, Q.1; XA trên TQK, 68 và MGM trên VTS, KTV ở NQC, DMAX trên TTT, 123 trên LTR, 13 LTT quận 1; 1127 đường THD quận 5, ...

Các quán trung: toàn tên số là chú yểu, một số quán cho tới Z; nằm trên đường PXL q.PN, HVB q.PN, PĐL và NK q.PN và các quán trên đường TQK Q.1, NVG Q.1

Chúc anh em ăn chơi vui vẻ.

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
42
312
101
0 ₿
Chắc copy bài bên TĐ rồi đem qa đây.
Mún giới thiệu thì ghi rõ ra sao phải ghi tắt vậy :eek::eek:

nhenden279

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/7/16
Chủ đề
2
17
18
38
0 ₿
Mình chỉ giới thiệu qua thôi bạn, vì trong đây nhiều bác biết lắm. Nếu bác đi chơi nhiều sẽ biết tất cả các chỗ này thôi, bác có nhu cầu như thế nào mình có thể giúp bác lựa chọn chỗ ăn chơi phu hợp với bác.

• Like
Điểm cảm xúc: DarkMatter

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
Mình trước đây hay đi 286 hay 268 PĐL (ko nhớ rõ địa chỉ), toàn các e tuyển + xinh. Z tại chỗ
Từ ngày chuyển cty gần 4 năm nay ko có dịp đi lại, ko biết quán này còn ko nữa

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Có cái là hôm bữa nhậu xong thằng em đòi đi kara cho biết, dắt nó tới mấy chổ trên PXL và PĐL, thấy có 2 thằng ko thèm tiếp, bảo hết phòng, đúng là chảnh thiệt.

• Like
Điểm cảm xúc: nhenden279

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿
có quán nào mấy em xinh ko bạn? quán D-Max ở Tôn Thất Thùng đào đẹp ko bạn?

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Cái này tốn kém lắm,lỡ mê em nào trong đó là sạch túi

babi

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/4/16
Chủ đề
3
190
38
0 ₿
Chỗ này đúng tên mắc . D Max mà . He he .. Đào đẹp nhưng chảnh . Em đẹp em có quyền và ko cần khách mà.
Nếu bác rủng rỉnh tiền thì chắc chắn bác hài lòng.

babi

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/4/16
Chủ đề
3
190
38
0 ₿
Bài viết hay nè . babi biết những quán bác ghi và đến hầu hết những điểm đó .
Chủ thớt kinh nghiệm .

gia_khong_nen_net

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/9/16
Chủ đề
0
1
4
65
0 ₿

Bác cho tôi hỏi thăm, mình có thể vào Karaoke một mình khong vậy bác? Cám ơn.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
mình chưa thử thể loại này, bạn cho mình hỏi khi vào có cần pass hay gì không, đào là quản lý dẫn cho mình chọn hả bạn, tip thì quán tầm trung thôi thì tầm bao nhiêu bạn nhỉ. Tks bạn

• Like
Điểm cảm xúc: NobitaXuka

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Mấy chỗ chất lượng như trong bài này thì khó lòng mà đi 1 vài người nhé. Hoặc chí ít bạn phải quen thì họ mới tiếp.
Mà nói thật tui cũng lâu lâu căng thẳng cần la hét cũng muốn tìm 1 em mà hát hò cho nó giải tỏa mà không cần phải ăn nhậu bù khú với lũ bạn mà không biết đi đâu.

gấu biển

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
124
25
41
0 ₿
ở quận Bình Tân có thể loại này dành cho bác nhưng vô quán là bác phải uống bia chứ nó không cho bác hát ko đâu

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay

MRnightrider

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
3
41
19
44
0 ₿
quán nào mà mấy e chả quậy. tùy khu vực thôi bác. trung tâm thì đẹp nhưng làm cao, đc cái sang và đáng tiền. vùng ngoài thì trung bình khác và giá rẻ hơn. Đa số các e nếu thích thì đi ngoài vô tư, thậm chí tại quán luôn nếu thỏa thuận giá đc. mình đi vài lần nên chỉ biết tới thế. Nhưng theo mình thì đi karaoke ôm chỉ đổi gió thôi. dư giả hãy đi chứ k về ăn mì tôm lại trách ae víêt bàikkkk

• Like
Điểm cảm xúc: letrug2505 and Hamaru

gấu biển

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
124
25
41
0 ₿
mình có đi vài quán, em út chỉ ngồi kế bên rót bia và uống bia với mình thôi. không được sờ mó, đụng chạm gì hết, chán chết. Đang tìm quán nào có thể mò cua, móc lốp để đi xả stress đây

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Cuong and letrug2505