Karaoke Q12

Lượt xem: 5,413

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Chào các bác! Tình hình là trưa hôm qua (8/11) 4 ae làm đôi quai thế méo nào trời lại mưa, làm sao đây, thôi chui bà nó vào karaoke kiếm hang động chú cho bớt lạnh vậy hà hà.
Không dài dòng vào thẳng vấn đề luôn nhé (vì đi với ông anh mối của quán nên vòng ngoài có ổng lo hết) vâng lọt vào được vòng trong, chuẩn bị khám phá hang động.
Csvc: 8/10 sảnh từ ngoài vào trong rất ok, nhìn bắt mắt, phòng ốc thì rộng rải thoáng, rộng, nhìn khá sang chảnh (mình có up hình các bác đánh giá nhé)
Đào: chân dài, teen nhí nhảnh, đứng tuổi, vòng vẹo thế lọ thế chai bla bla đủ các kiểu con đà điểu, mà đã cái má mí nhìn bót lắm nha, nét lắm hehe (nó vào mình cứ đè nó ra ôm hồn, rồi kêu nó lựa cho theo sở thích nhé, có gì cứ kêu đã đi đây 1 2 lần với anh Dũng rồi là ok hết) Mấy em trong đây nhiệt tình lắm, vào là sáp tới ôm hôn như ghệ chả cần nhắc nhở, nói chung khá ok (theo quan điểm bản thân) móc lốp, hôn hít đủ kiểu nha các bác.
Đây phần này quan trọng đây, cũng nói thật với anh em hôm qua say nên không rõ bill bao nhiêu, tính sơ thế này nhé..........
4 thùng ken (loại 12 lon 1 thùng) 2 dĩa trái cây, 2 con khô mực, hát 4 tiếng 30p (hình như 1 tiếng 250 hay sao ấy mình không nhớ), tổng bill 4tr3, mỗi em bo cho 400-500 (gọi 4 em) vì thấy mấy em nó nhiệt tình, ngồi với mình cũng lâu (đỡ cái mấy em trong đây uống bia cũng như mình, mình uống sao mấy em uống vậy, không kiểu chiêu trò đổ bia, khui bậy khui bạ này nọ).
Tóm lại: chổ này thích hợp tiếp khách, hoặc anh em dư giả hãy đi nhé (hôm qua may có ông anh mang theo ít với trong túi còn ít không vỡ mồm)
52 Nguyễn Văn Quá, Q12 (nhà hàng Đại Phú)
Thông tin tới anh em!

• Like
Điểm cảm xúc: TùngG, boymss and ttxh

Dũng Xipo

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/2/18
Chủ đề
0
33
4
38
0 ₿
Phòng vip hay phòng thường vậy, bác biết nhân viên nào xinh ko? Cuối tuần này mình định tiếp khách mà không biết thể loại như thế nào?
Thank Bác nhiều!!

Dũng Xipo

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/2/18
Chủ đề
0
33
4
38
0 ₿

• Like
Điểm cảm xúc: ttxh

Dũng Xipo

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/2/18
Chủ đề
0
33
4
38
0 ₿
Phòng Vip hay Phòng thường vậy, Bác biết em nào xinh giới thiệu với, cuối tuần có khách hàng định đi thử mà không biết thể loại như thế nào?
Thank Bác nhiều nhé!!

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Bữa mình đi phòng vip, tiền giờ 200 hay 250 gì đó mình ko nhớ, e út có sđt có gì bạn inbox mình gửi cho nhé, à điện cho ẽm kêu là cần tiếp khách, có anh dũng giới thiệu qua

Dũng Xipo

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/2/18
Chủ đề
0
33
4
38
0 ₿
Bạn inbox cám ơn bạn nhiều!!

tuannguyen0101

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/3/19
Chủ đề
0
1
0
39
0 ₿
Bác biết quán nào ở khu tên lửa inb em với...

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Hôm trước thấy có bài giờ thiệu, giờ mất rồi, có gì inbox vậy