Karaoke Karaoke Samba TSN

Lượt xem: 4,580

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
443
132
53
5 ₿
Thoáng cái còn 1 tuần hết tháng, L lặng lội lên khu Tân Phú giảm xì chét, nhắn cho @L.O.X rủ thì ổng bảo không nên đi , đang có điềm xấu, ôi mà thôi, ổng số chuyên sụp nên chắc cay quá không muốn ấy. L triển luôn, rủ thêm 4 tay
Tăng 1 nhậu
Địa điểm Lúa Vàng . Chỗ này nhẹ nhàng ngồi phòng vip có mấy bé mặc áo dài hoặc áo thường, ngồi bàn chung , ăn uống chung , nói chuyện vui vẻ, nhưng không thoải mái bằng karaoke, tip 5x nhé bà con .
Tăng 2 triển.
Địa điểm Samba, khá là gần chạy tầm 5ph là tới.
CSVC thuộc dạng khá , không sang xin bằng bên mấy cái quận 1
Dịch vụ, ôm ấp , hát hò, có trò giống ruby
Đào : đánh giá tầm 5-7 điểm thôi, khá thấp
Ưu điểm : Bill nhẹ nhàng, bia uống nhiêu tính nhiêu, bên kia nhậu rồi qua đây 5 đứa với 5 em mà uống chưa được 1 thùng cho 2 tiếng.
Nhược điểm: có bé sẽ nhiệt tình và có bé không nhiệt tình nhé, L phải đổi 3 lần.
Ok cuộc vui cũng sẽ tàn, mọi người khá vui, một phần do một số em kg quẩy lắm nên cũng hơi chán, bù lại bill tip chỉ 1.4tr/ người, êm ái. thêm cái bill bên quán nhậu nữa 1tr3 .
****Cảnh báo****
Sau cuộc vui đó qua hôm sau L lại chơi tiếp nhưng lần này cực nguy hiểm, L vào lúc 10h tối thì qly vẫn tiếp nhưng cho lên phòng xong để mình ngồi chọn đào xong thì ngồi tầm 5ph nhận tin là đào không thể quẩy được, thế là về nhưng qly vẫn bắt trả tiền bill . không đáng bao nhiêu nhưng cảm thấy bị lừa vậy, anh em mất một it tiền để về và có thể sẽ không ghé Samba nữa, hy vọng qua tháng xem như thế nào, bà con đi cẩn thận nhé.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,605
30 ₿
căng quá ngồi 5p mà tính full bill lun hả bác. Mà đào khá thấp điểm nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
nghe đồn tiếng lox khá lâu và kg dám đi cùng, chuyên gia đào hầm

Mr Hunt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/7/23
Chủ đề
0
4
1
Binh Tan
0 ₿
Bác có kinh nghiệm chia sẻ em với: em la newbie, cách đây mấy hôm có anh bạn nước ngoài tới chơi nên đưa đi Karaoke Samba Khu tên Lửa mà thấy chi rát quá: 2 người 2 tiếng+ 2 đào nude ( su nhảy) mà hết 7tr8 bao gồm: tiền Kara 3tr + tip 500k, tiền đào 2 bé mỗi bé 1tr + tip 500, Mami 1tr, quản lý 300k
Sắp tới em lại có bạn về mà như này thì cháy, nên nhờ các bác có kinh nghiệm chia sẻ Kara và Massage đào ngon khu Tên lửa mà rẻ hơn Samba
bé KTV có nói là tiền bàn 1tr, các bác cho hỏi nó là tiền gì? có phải em bị ép tip quá lố ko? em đi lần đầu nên các bác chỉ giáo nhé

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,605
30 ₿
nói trắng ra là bác bị chỗ này bào và bị tip quá lố rồi. Tiền bàn là tiền tip cho đào 1tr thôi, bác tip thêm 500k thì chịu, còn tiền kara 3tr bác tip thêm 500k tiền gì vậy nhỉ ?
2 người mà 8 củ thì quá mắc cho khu bình tân, tên lửa

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Mr Hunt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/7/23
Chủ đề
0
4
1
Binh Tan
0 ₿
Cảm ơn bác, tip thêm 500k là tính Bill hết 3tr phục vụ xin thêm 500k đó bác, còn Mami lấy 1tr ngang với mấy bé KTV là có hợp lý không bác? lần đầu em đi mà thấy phải tip nhiều thứ quá ko hiểu được. :( bác recommend một số chỗ đào ngon, full service giúp em nhé massage kara đều ok, quận 6/5/3/1/bình tân đều được hết, Gu em là trẻ đẹp, vú vừa, núm nhỏ.

Mr Hunt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/7/23
Chủ đề
0
4
1
Binh Tan
0 ₿
này tiền bàn 1tr là mỗi bé 1tr hay 2 bé 1tr vậy bác, đưa cho KTV hay mami?

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,605
30 ₿
1tr tip cho 1 bé thôi bác, đưa thẳng cho đào luôn. Bác inbox để nói chuyện cho dễ

• Like
Điểm cảm xúc: 4Dreamz and Garryyau