Cần Thơ Kệ chuyện lần đầu trong đời đi massage. Style PHƯƠNG ĐÔNG

Lượt xem: 8,245

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,720
1,496
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Lần đó còn ngu ngơ tập đú theo anh em. Lên google tìm kiếm thì thấy Phương Đông anh em khen quá. Thế là lần đầu tiên vác chym đi thử massage. Đi thẳng vô khách sạn bên tay trái có đường đi nhỏ sau đó lên lầu 1 quầy lễ tân thì em nói hỏi anh đi massage hả. Thế là em nó nói vé supper 500 nhe anh. Giờ vẫn 500. Thế là ku nó dẫn lên phòng hỏi gu của mình và móc ra cho 50k cho e nó bảo e nào ngon là được. Lần đầu đi còn bở ngỡ ngồi trên giường bấm điện thoại 5 phút em nó bước vào. Lâu quá quên tên. Và cởi đồ mình ra sau đó em cũng nude luôn và hỏi mình xông hơi nhe anh thế là em nó dìu mình vào luôn. Ngồi 1 mình được 2 3 phút thì em nó bước vào. Bắt đầu đi đường quyền ủa nhằm đi bài cho bú sữa rồi líck ti các thể loại. Em nó lấy vòi xịt rửa sơ qua chym xong ngậm một phát ói mẹ ơi nó sướng. Và ngậm em vừa rên bảo anh cứ ra đi chút em bù cho cái nửa. Mà mình nhịn để ra giường cho đã. Bú chán chê cở 5 phút em nó rủ mình ra lau mình cho khô và không quên xàm sở mình. Do lần đầu đi còn e ngại nên chỉ dám nhấm mắt hưởng thụ. Đợi chút hết mồ hôi vào tắm em nó lại tiếp tục bj với 72 tuyệt kỹ ôi nào là sút bình xăng, nào là đá trứng cút quét lổ dậu ... vừa làm em bó vừa rên. (cắm quay tay nhe) mình bửa đó chắc tokuda nhập nên không ra. Thế là ra giường em nó ms khỏe bài đầy đủ bẻ lưng cổ kêu đã vô cùng. Và sau đó đến bài mệt mình được em nó úp nguyên con sò non vào mặt húp lấy húp để em cứ rung rung và rên la quá xá làm mình quếu quá nên CIA luôn đã cực kỳ. Xong em ôm ấp sờ mó mình nửa chứ. E nó tăm cho mình lần nửa rồi mặc đồ vào cho luôn. Ôi cha mẹ ơi từ đó riềng ms luôn. Mà chưa bao giờ gặp được 1 em như vậy nửa. Mặc dù 32 bên Hoa Phượng cũng êm nhưng vẫn không bằng lần đầu này. Nhớ lại là muốn bỏ tay vô quần liền. Đánh giá em nó 10/10 mà nghĩ rồi tiếc ơi là tiếc. Thiệt hại hôm đó. Tic 500 tip 710 10k tiền mới bỏ bóp lâu ngày. Dẫn phòng 50.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿
3 năm rồi ko về CT để đi mátxa. hồi đó ở ngay ks Phương Đông, đi matxa ở đó đã rổi qua Tô Châu. Sau này trên SG dịch vụ cũng như vậy, nên ko có về CT. Ko biết lúc này ở PĐ và TC có số nào ngon ko? Lâu quá ko thấy Mr. Chì lên post bài.

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,720
1,496
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Em út giờ trẻ đẹp ngon lành. Nhưng tính ra giá hời hơn sì gòn. Mr Chì cũng lâu không thấy xuất hiện trên này. Chắc bỏ luôn mấy web rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Ciu cute, emhamvui and Pan_Nu11

Pan_Nu11

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/11/20
Chủ đề
9
133
31
0 ₿
Nhắc mới nhớ Mr.Chì =)) Lâu rồi không thấy thật.

Steven_Won

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/21
Chủ đề
5
46
22
0 ₿
Nghe bác miêu tả mà lòng rạo rực ghê. Mong mau hết dịch để chinh chiến thử

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
style Phương Đông làm em nhớ mãi . quất luôn cả trong phòng xông hơi...thấy em nó bus mà mồi hôi mồ kê nhể nhãi.
nhớ em nó ghê gớm. xin số các kiểu . nhưng giờ thì em nó bỏ nghề rồi thì phải .

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương