Cà Phê Kẻ lữ hành đi tìm niềm vui trong đêm giá lạnh

Lượt xem: 3,877

Kiếp Ve Sầu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/10/22
Chủ đề
1
8
4
0 ₿
Xin chào mọi người và các anh em đồng dâm, mình là người mới là 1 kẻ lữ hành chỉ mới biết đến *** congdongmassage hôm qua, trước giờ khi say say pùn pùn là mình hay tìm đến mấy quán massage để giải tỏa căng thẳng và tâm sinh lý, là nam nhi ai mà ko có nhu cầu đó phải ko anh em, mình có lướt xem trong diễn đàng hôm pha lúc nghỉ trưa thì thấy 1 bài viết của bạn Quanvbf9 và Coffee Chòi, nói thật là nào giờ chưa đi thể loại này bao giờ mà nghe mấy ông anh làm chung Cty cứ nói suốt thế nên khi làm về ăn cơm tắm xong lên giường nằm bấm ĐT nữa muốn đi cho biết nữa ko, nói thật là mình ở Saigon nên chạy lên Bình Dương hơi xa nhưng rồi con tim cũng ko cảng nổi sinh lý, thế là nổi hứng lấy con xe chạy 1 vòng lên Bình Dương xem thế nào nếu mà về khuya quá thì thuê Hotel ngủ luôn chứ biết sao giờ mình ghé quán Minh Phát, đập vào mắt mình là quán Coffee gì tối ôm lại còn toàn là chòi lá kêu chị chủ 1 chai Pesi và ngồi nằm võng bấm ĐT chơi LQ ngồi đâu đến 20 phút thì chị chủ bảo em có đi thư giãn ko, mình tò mò hỏi, ai làm vạy chị, chị chủ bảo nếu pé nv nó làm, toàn cháu chị, nói thật là mình ko hiểu chị kêu là cháu là sao ko lẻ mấy em nó toàn nhỏ nhỏ ko, lại ngồi uống thêm 20 phút thì có 1 bé từ nhà dưới đi lên bảo anh có đi ko, đi thì theo em trời ạ thứ đập vào mắt mình là 1 bé teen ko biết là bao nhiêu tuổi nhưng mình nhìn thì chưa đến 20t, dm ko biết có bị ăn cơm nhà nước ko chứ sợ em nó chưa 18 thấy mà sợ nhưng rồi em nó nc dễ thương quá mình phải đi thử cho biết chứ sao giờ, vào bên trong nhà dưới toàn mấy em Teen nhỏ nhỏ ko, rồi thì chuyện gì đến nó sẽ đến...

• Like
Điểm cảm xúc: tieutuvodanh and kimcuongdainhan

kimonochi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/7/19
Chủ đề
9
177
41
0 ₿
trong post của ông Quân nhiều a e review rồi mà sợ cái j , t cũng review luôn toàn teen :v

Lạnh lòng

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/10/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Đc cụ thể mem ơi

shiawase

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/9/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Nay quán đó tăng cường thêm rồi, tầm 7 8 em lận, đa phần là xì ten, nhưng mà mấy bé có dấu hiệu vòi xiền thêm rồi