Đồng Tháp Kềm chế hết sức với bé 69

Lượt xem: 238

CanThoGaoTrangNuocTrong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/2/24
Chủ đề
1
2
2
Cần Thơ
0 ₿
Thấy ở Cao Lãnh ae RV 007 nhiều quá mà không thấy Điêu Thuyền nên cũng mạo mụi trải nghiệm rồi tập tành RV thôi ae có gì bỏ qua nha!

Cơ sở nằm trên đường 30/4
TP Cao Lãnh ae nhé!
Nhìn mặt tiền bình thường thôi nhưng mà vô trải nghiệm mới biết nha ae!

Giá cả theo tui thì mặt bằng chung là ok nha. Csvc thì thấy cũng mới, sạch sẽ.
350k là vé rẻ nhất nha ae hôm đó tui book vé 500k
Vé 500k là em nó tắm chung với mình nhe

Bước vào phòng đợi hồi lâu tâm 10 phút hơn á thì bé nó lên
Dáng mình dây nhe ae!

V1: nhìn được thôi tầm 6đ
V2: real nên săn chắc nha 7đ sờ khá thích
V3: được cái tròn cong cong nhìn phấn khích lắm ae 8đ lấy tay vổ nhẹ nhẹ em nó cũng á á theo
V4: bật mí nhỏ cái là nước nôi lênh láng nhe ae! còn lại ae khám phá thêm nhe

Bước vào thì em nó nhẹ nhàng chào mình tươi cười thiện cảm lắm nhe còn hỏi anh đợi lâu không nữa, khoản này mình ưng nha.
Xong e nó tự động cỡi hết siêm y dắt mình vào bồn tắm, tắm như *** tắm con vậy
Kỳ cọ một hồi thằng e cũng ngóc đầu lên, em nó bắt đầu chăm sóc , vệ sinh thằng em trước khi vào việc.

MS khỏe:
Em nó cũng làm bài bản lắm nha, đồ nghề đầy đủ, nhưng mà có cái là không nhiệt tình lắm nhe. Ae mà có muốn phần khỏe chỉn chu thì cứ trao đổi với e nó là ok thôi
MS mệt:
Em làm làm rất chăm chỉ nha, chỉ dùng lưỡi và cuốn họng nha, không hề cạ răng luôn.
Mỗi lần em nó nuốt sâu vô cuốn họng cái là muốn phọt luôn ae ạ. May mà có được vài chiêu chế ngự nên tại hạ cũng trụ lại được
Tính là thư giản thôi rồi về tại V1 e nó bình thường nên không có hứng lắm. Mà tự nhiên em nó hỏi "sao bự vậy a? choy oy nhìn nó bự kìa, em mỏi miệng luôn á! Cái này chắc sướng lắm" tự nhiên cái tui hứng lên liền ae. Kiểu như em nó mới thấy lần đầu hay sao á ae. Thôi thì e nó muốn trải nghiệm thì mình cũng chiều
Rồi cái gì đến cũng đến phọt ra trong tiếng rên dam dang của ẻm, làm xong cái ẻm lăn ra thở.

Thiệt hại
Vé 500k + tip 1000k

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and Chuột_Bạch