Euro 2024 - Cần Thơ - Kết thúc mùa euro cùng 37 Dubai | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Cần Thơ Kết thúc mùa euro cùng 37 Dubai

Lượt xem: 518

Roy.

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/3/23
Chủ đề
5
90
9
Cần Thơ
0 ₿
17/7
Dự đoán cả mùa euro mà chỉ tích đc 4 điểm, ib cho mod đổi ngay 1 code free, vừa đi làm về trời cũng đã tạnh mưa nên vác thây qua cơ sở check code liền.

Bước vào cơ sở mấy a vẫn chào đón nhiệt tình như mọi lần, check code xong thì màn hình đưa đến trước mặt, lướt sơ qua thì thấy có mỗi 37 là chưa đi nên chọn luôn xem như nào.

Ngồi chờ setup 1 lúc thì locker dẫn lên phòng hướng dẫn nhiệt tình, csvc ở dubai thì vẫn ok, góp ý cs test lại mấy cái máy lạnh nay nằm ms mà muốn đổ mồ hôi :4onion25:

thay đồ vào xông hơi tầm 10p bước ra vẫn cảm nhận được sự cô đơn trong căn phòng, đành ngậm ngùi vào xông khô 1 lúc thì em ấy bước vào, mình bước ra chào hỏi, face dễ thương, thân hình hơi có da thịt một chút, vui tính nói chuyện khá lễ phép, ngồi nói chuyện 1 lúc thì kéo nhau vào tắm.
Gội đầu rửa chym như thường lệ xong tới màn kích thích nhẹ trong bồn, lick ti hôn hít các kiểu, thằng nhỏ mình chịu k nỗi phải ngoi đầu dậy khỏi mặt nước để hóng hớt, em ấy cũng lui xuống ngậm luôn thằng nhỏ của mình, cuối cũng thằng e cũng chả hóng hớt đc gì, chỉ có mỗi th anh nó là cảm thấy sướng thôi... quần nhau một lúc thì kéo tay nhau ra giường nằm.

Đến phần ms khỏe mình trải nghiệm lâu nhất từ trc đến nay, em ấy làm rất chăm chút kĩ lưỡng k bỏ sót phần nào, ai muốn ms khỏe nhiều thì nên book em ấy.

Vừa khỏe xong đang chuẩn bị tâm lý tới phần trườn nuru như mọi khi thì không... e ấy lại đi đường lưỡi khắp người mình, mlem được một lúc thì em ấy kêu mình nhớm đít lên.... phần này nhạy cảm quá nên thôi k kể. Tới phần trườn nuru v1 v4 e trườn tới đâu phê tới đó, lật người lại em leo lên dùng v4 trườn lên thằng nhỏ mình làm mình xém out...cái thế này lỡ mà nó lọt vào trong thì ối dồi ôi luôn =]] trườn phần dưới thì phần trên em dùng ngón tay đi nhẹ khắp người mình làm nhột đéo chịu đc, skill độc lạ này mình mới thấy lần đầu nhưng ai đi rồi chắc biết. vào màn chính e ấy ngậm thằng nhỏ của mình bú mút nhiệt tình, mình cũng kéo chân em lại định vào thế 69 thì e ấy kêu mình đợi tí em đi rửa lại v4 vì sợ nuru làm mình dị ứng... thật là biết cách quan tâm người khác
rửa xong thì lại vào thế 69 chiến đấu thêm 1 lúc nữa cũng phải out trong miệng e ấy, xong xuôi em còn lấy giấy lau miệng cho mình nữa chứ, mình nhớ là có ăn cái gì đâu ... :3onion24: nằm nghỉ mệt tâm sự xíu rồi kéo nhau vào tắm lại xong về, kết thúc mùa euro trong sung sướng.
Công nhận đệ tử của ai đó k làm mình thất vọng =]]

Đánh giá 37

face xinh dễ thương , body hệ chuppy nhưng cũng ổn k quá bự
v1: hệ cam
v2: có tí lipit
v3: to tròn nẩy
v4:thơm tho, nước nôi tùm lum.
tic: code euro
tip: = tic

Kết thúc mùa euro, cảm ơn mod @Dory đã tạo cơ hội, chúc anh thật nhiều sức khỏe.