Gò Vấp kết thúc năm 2023 bắn 2 phát pháo hoa cùng em 27

Lượt xem: 1,081

cuem99

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/4/22
Chủ đề
2
33
14
0 ₿
Review nhẹ Galaxy với 1 đêm khá muộn của mình lúc cuối năm , lúc mình ghé đã hơn 12h rồi nhưng vừa dừng xe là có anh phục vụ chạy ra niềm nở chào hỏi và giữ xe mời vào trong , mình chọn vé 900k đưa mã camapro thì giảm còn 450k thôi , mượn hình mấy bé ngắm 1 vòng hỏi han lễ tân 1 hồi thì chốt bé 27 do nghe giới thiệu nhiệt tình vui vẻ , ra ghế ngồi cỡ 10p cũng chuẩn bị phòng ốc xong.

CSVC sạch sẽ và thơm, mình ngồi cũng thấy cũng khỏe khỏe rồi đi ra , bé ngồi ngoài sẵn mình từ hồi nào rồi

Body nhìn có da có thịt , nhỏ nhỏ xinh xinh , nói giọng cũng dễ thương , bé lấy khăn lau sơ cho mình rồi nude 100% mới mình vô bồn để tắm với em, vòng 1 vừa tay, v4 thì tỉa tót gọn gàng , v2 hợp với dáng , v3 săn chắc to tròn, tắm rửa kỹ càng tồi em bắt đầu chọc phá cây súng và cà cà ngực vô lưng , thấy cây súng nó cứng rồi em chuyển qua BJ 90%, mình chịu ko nổi CIA với em luôn

xong mình leo lên giường bé đi bài masage khỏe cho mình cũng tạm ổn, vừa đấm vừa nói chuyện với bé cho đỡ buồn ngủ

rồi bé qua trườn thái , bé trườn , cà hồi ướt hết cái người và cây súng bắt đầu cứng lại , em hỏi mình muốn thư giãn lần 2 ko , lúc đó hứng quá rồi ko lẽ ngừng lại đi về , nên mình bảo bé úp vé thư giãn lần 2 lun , em tiếp tục đá bi BJ , HJ từ từ rồi chuyển thế 69 này nọ , mình thì mân mê cặp ngực em xong thám hiểm v4 của em nó nước ra lai láng ko kềm được úp mặt vào húp lun , 10p sau mình cũng bị hạ gục súng lại nả đạn vào trong làn môi em , 2 chân bủn rủn , em dắt ra tắm sơ lại rồi nằm ôm em tâm sự 1 tí mới về

Đáng giá chung

V1 : 9/10 bóp sướng

V2 : 8/10 thon ngọn

V3 : 8/10 săn chắc , to

V4 : 9/10 thơm ,nước nhìu

Tic : 900 giảm còn 450k

tip : 1tr

phục vụ 50k bảo vệ 50k

CSVC : Gọn Gàng Sạch Đẹp

Nhân Viên : Nhiệt Tình và hướng dẫn tận tình
KẾT THÚC 1 năm 2023 trong niêm vui bắt đầu cho năm mới 2024

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
506
131
0 ₿
Cảm ơn quý khách hàng đã trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở . Năm mới chúc anh phát tài phát lộc