Q.10 Kết thúc ngày với 02

Lượt xem: 2,496

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
Chào anh em.
Sau hơn 1 tuần làm việc quằn quại thì nay em đã được nghỉ một ngày và cũng muốn trải nghiệm hết tất cả các cơ sở.
Cs thứ 3 mà em chọn là KING69. Do mấy ông anh í ới nhiều quá với gói dịch vụ đang giảm tận 70%. Thế là tối nay sau khi hoàn thành thì gọi cs để đặt phòng liền. Tới nơi thì chỉ có 1bé. Bé 02 thì phải đợi thêm xíu xiu nữa.
Tính đi bé kia rồi nhưng chợt nhớ ô a có nói bé 02 vòng 1 đã lắm :)) thế là e ngồi đợi bé thêm 20p.
CSVC : cs có thang máy nha. Đở đi bộ là ngon ời.
Lên tới nơi là thấy bé đứng sẵn đợi ời. Phòng có hơi nhỏ chút. Nhưng không sao, cho tới khi vào phòng xông. Chỉ có mỗi xông ướt, mà phòng còn bị dột do máy xông chảy nước. Ngồi mới có 2,3p, do e quấn khăn(k có quần, chắc do mới xong khách chưa cb kịp k s) nước thấm vào khăn, rồi chân e đạp vào vũng nước. Nó nóng má ơi. Chạy ra liền:))
Ra thì gặp e, lao vào bồn cho bớt nóng liền.
Bé 02: Theo đánh giá của e nhé.
Face: dễ nhìn.
V1: To vừa. Đầu ti mềm mại 9/10
V2 : Hơi mỡ chút nhưng phù hợp dáng người 8/10
V3 : Theo e thì ổn hợp dáng k to cũng k nhỏ. 8,5/10
V4 : Cắt tỉa gọn nè. 9/10
Về phần tắm trước khi hành sự thì ai cũng như ai nên e k nói nhé (mà nay e có kêu e nó gội đầu cho, do biếng về gội quá:)) )
xong rồi thì lên giường massage, em đi bài đây đủ, massage khỏe, đá nóng đầy đủ. Rồi cuối cùng em trườn thái liếm láp từ chân lên đầu. Một hồi lâu sau đã hưởng thụ rồi thì e cũng ra lần nữa.
Tic: 400 (đang giảm)
Tip: 1000

Kết thúc 1 liệu trình với số vốn trên theo e thì ổn áp nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG

Cam Sành

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
5
65
10
0 ₿
bên này mình có đi và mấy ẻm chịu vắt lém vắt cho sướng luôn keke