Bình Tân Kết thúc nữa năm cùng chân dài 1,72 với thế ếch ngồi ngữa!!!

Lượt xem: 279

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
46
325
195
0 ₿
Chào toàn thể ae đồng râm!!. Thoáng cái nữa năm 2024 qua đi, mà chả làm được cái mịa gì cả kkk, cuối tuần , cuối tháng, cuối nữa năm nên đành đi xả stress chốt sổ chờ qua tháng ta làm lại cuộc đời, điểm đến quen thuột không khác ngoài DBBT củ thể như nào mời ae cùng theo mình trải nghiệm hôm nay nhé.

Không cần dài dòng bốc số đúng giờ tới chờ 2p mấy đực nó dẫn lên phòng ngồi xong hơi nóng đít nóng chim mà ẽm chưa zô nên ra ngoài ngồi uống nước lước 4F xem hình KTV cho nó kích thích chúc hehehe, chờ mòn mõi 10p ẽm củng zô ấn tượng đầu tiên là cặp chân dài miên mang của ẽm hỏi ra ẽm cao tận 1m72 cao hợn mình cả cái đầu ối dồi ôi luôn, này mà nhảy ngựa thì sao đu tới đc kkkk.

Ngồi chém gió lột đồ ẽm dê xòm dâm 3 phúc thì chui zô tắm vì nóng quá, bỏ qua cảnh *** tắm con xong thì ẽm bắt đầu thi triển kungfu “ Thái sơn áp đỉnh” từ từ trường cặp véo mềnh mại từ đầu xuống bắp chân chầm chậm kết hợp skill “chu môi đại pháp” la liếm khắp cơ thể từ bắp chân lên tới mặt lại xong từ từ ẽm tấn công hạ bộ bằng tuyệt kỹ “nhất trụ kình thiên” tập trung 1 điểm xoáy nòng trên cây gậy như ý 15cm của mình kkkk ( chém gió tí nhé ae), lập tức mình dùng “bế tinh đại pháp” ngăn chặn ngay lặp tức tránh phải máu đổ đầu rơi ngay từ hiệp 1. 2 bên tạm đình chiến để đổi chiến trường chứ không là banh ta long với bộ tuyệt kỹ của em mất, nhém chết mấy lần hehe.

Qua tập 2 bỏ qua bước làm khỏe hồi phục thể trạng để chiến tiếp tập 2, nhưng củng phải điểm qua 1 vài chi tiết khá là kích thích trong bài khỏe này, ẽm ấn vuốt có lực đấm lưng đặt biệt là ẽm làm khỏe mặt sau rồi kêu quay lại làm mặt trước, rồi lên xoa đầu mà đươc cái là ẽm nói chuyện dể thương, luôn hỏi lực vậy ok chưa a, em đấm có đau nói em điều chỉnh nha, a mõi chổ nào nói e đấm cho a…. má dể thương xỉu up xỉu down.

Rồi trong lúc ẽm xoa đầu thì tui lòn tay vòng lên trên chụp lấy 2 trái cam mềm mại mà xoa xoa em xoa 1 cái tui đáp lể lại 2 cứ thế nhắm mắt tận hưởng 10-15p thì ẽm thỏ thẻ em thư giản cho a nhoa, a lên ghế đi nè ( cái này là do mình chọn làm ngồi nhé ae)

Ae xem JAV thấy mấy em coplay hầu gái ngồi quỳ gối rồi BJ cho mấy anh như nào thì ẽm là y vậy má kích thích vãi lol, đầu tiên ẽm thoa dầu cho trơn trơn tí rồi dùng cặp cam sành xoa đều vùng ngực như làm thái từ từ hạ thấp xuống phí dưới kẹp xúc xích khúc này là rán cầm cự rồi đó hehe xong 1 hồi ẽm lau sơ rồi rồi chuyển qua đi bài lưỡi lê la khắp cơ thể xong tất công hạ bộ khúc này là tới nóc rồi nhanh tay kéo cái miệng e ra khỏi khu vực nguy hiểm đưa lên mặt hun lấy 2 cái má để kiểm hãm cảm xúc kéo dài cuộc chơi ko là nằm thở ôxi rồi, xong quay ra nói nhỏ “ a muốn húp hào” ẽm nhanh chân đưa 2 chân lên thành ghế chĩa ngay dĩa hàu tươi xanh của thiếu nữ đôi mươi thơm ngon tới giọt cuối cùng húp chừng 5p hứng quá kêu ẽm kết thúc cho nhanh để còn về trời sắp mưa rồi kkk, lập tức ẽm quay xuống ngấu nghiến cây hàng của mình thêm 3p nữa trong lúc đó 1 chân ẽm gác lên thành ghế 1 chân quỵ gối tay mình chạm ngay điểm gờ thế là nhịp điệu hòa nhập liên hồi ẽm húc mình thoa 2 bên củng nhắm mắt tận hưởng và thế là bùng bắn 1 phát mạnh quá làm ẽm giật mình thả ra sặc 1 cái hihi sr e gái nhoa do bị dồn ứ lâu ngày ko kiềm chế được !!!

Thông thả ngồi nghỉ cho cái chân nó định hình lại mới đừng dậy được chứ nó đang run rảy nảy giờ vì sướng, ra tắm táp lại rồi chào em ra về kết thúc 1 buổi vui vẻ với lần đầu được sướng ngồi hihi

Đánh giá!

KTV 68 – người con gái trẻ măng miền tây sông nước cụ thể là ở đâu thì còn lâu mới nói kkk ae bốc vè trải nghiệm sẽ đc biết nhé hihi

-Ngoại hình khá cân đối tướng mình dây chuẩn người mẫu cao 1m72 3 vòng ổn áp đặt biệt V3 vừa tay mềm bóp sướng, V1 thì cân đối với người cam việt mềm mại đầu ti thục mà ẻm nhạy cảm đầu ti nên ae sờ cái là ẽm giật mình nên ko có nút đc kkk.

Kỹ năng khá là ổn áp, vui vẻ, hồn nhiên có hơi DDCN 1 tí, chiều ae tới bến thích kiểu gì chiều kiểu đó!! Tóm cái ống quần lại 9/10 ok nhé ae

Cuối cùng cảm ơn CS đã phục vụ chu đáo, chúc cơ sở ngày càng hồng phát!!!