Q.10 Khá hài lòng cùng bé số 10

Lượt xem: 342

Vyvythinh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/2/19
Chủ đề
1
70
5
34
0 ₿
Làm cả ngày mệt mỏi, chiều về muốn đi xả stress nên tui dọt qua q10. Chơi xổ số trong *** ***, ăn may dc cái vé free, nên tui ghé qua Ozawa chơi. Nt book trước em số 10 , vé infinity, nghe đâu bé này làm ở đây c tay nghề dữ lắm, nên cũng muốn trải nghiệm thử.

nt book thì quán nói là giữ bé dc 1 tiếng, ok chốt đơn xong tui phi xe qua luôn. Tới nơi cũng thấy 1 vài khách đang nằm chờ trong phòng thư giãn, chắc mới đi xong, nhìn mấy khứa vui vẻ nc cười khà khà, tui cũng yên tâm dc chút. hahaha... Theo chân phục vụ vô thang máy, đứng chung với a phục vụ xăm kín tay, mà tui cũng hơi rén, thang máy hơi nhỏ nên k gian khá là im lặng.

Vô phòng thấy bé đã đứng chờ sẵn trước cửa, hơi giật mình 1 xíu, nhìn bé đúng kiểu mình dây á mấy ông , ngực to
phòng rộng rãi, xông khô xông ướt đầy đủ, bồn tắm to đùng,, sạch sẽ đẹp đẽ ok. Thay đồ vô xông hơi xong thì bé cũng lấy khăn lau mồ hôi cho tui, ngồi nghỉ uống nc nói chuyện với bé 1 xíu r bé kêu tui vô bồn tắm. Gội đầu, chà lưng, chà trym đồ các kiểu. Rồi bắt đầu ôm hun tui, đi đường lưỡi từ cổ xuống ngực. Bé này dú bự lắm nha, bóp mềm mềm thích vãi, bj nhẹ nhàng tình cảm, k cấn răng nha. Tui out xong 1 cái trong bồn, cũng hơi tê tê r, thì e dắt tui lên giường để ms khỏe. Tui là tui mong chờ phần này nhất, lý do tui book e là đây, bé này bự con, nên ms khỏe có lực lắm, bẻ tới đâu tui tê tới đó. K uổng công tui đi tham khảo ý kiến anh em trong ***, kkkk. Ms khỏe xong thì ẻm lại bắt đầu chuyển qua ms mệt, lấy mông lấy bướm chà lên người tui, hết mông r tới cặp dú, xong r lại xoay qua 69 với tui các kiểu, phê thật sự. Túm lại tui cũng ra dc 2 cái thôi, k nổi cái thứ 3. Nhiu đó thôi là quá phê pha roài...

Nói chung là ông nào thích trải nghiệm gu dâm chăm sóc như nguời iu thì đi bé này ok đó nha. Tổng hết 1tr5